"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เฮียเว้งครับ ถ้าหนักมากจริงๆ ผมก็คิดว่าพักรักษาดีกว่าครับ เป้าหมายใหญ่คือ "CarClub"
แต่เรื่องเปลี่ยนตัว "ขอ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 23/3/2010 21:20

ต้องให้หายครับถึงจะเล่นถ้าไม่หายก็จะไปเป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ เอามันไว้ก่อนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จากข้อมูลข้างล่างนี้

เรียนทุกท่าน
วันเสาร์     27 มี.ค.53                12:00        โรงช้อน - CITY
วันอาทิตย์    28 มี.ค. 53           ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 24/3/2010 09:34

รถผมขับได้ครับไม่มีปัญหา เดียวโทรตามนักกีฬาแล้วจะโทรบอกครับว่ามีใครบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสียดาย อย่างสุดซึ้งทีมเราเล่นได้ดี แต่คนไปไม่ครบทีม ไม่งั้นน่าดู นี้ทีมเต๊ง1นะนี้ เรายังเล่นได้ดี แต่ยังดีไม่พอ [ต้องชนะถึงจัดว่าดี] อิอิ เอาไว้แมทหน้าชนะแน่พรุ่งนี้ละจะเป็นวันของเรา5555 ไปเชียรเหมือนเดิม สู้ๆๆครับทุกคน

นักพลาดย่อมปราช์ คำนี้ยังใช้ได้ตลอดกาล ไม่เปงไรเราทีมเดียวกันให้อภัยซึ่งกันและกัน[ แต่อย่าบ่อย]อิอิ แพ้เปงพระชนะเปงเณร เอาไว้เป็นบทแก้ไขปรับปรุงแมทต่อไป ยังไงทีมเราก็ชนะใจกรรมการละเรื่องการเล่นไม่ใช้อารมย์[แต่ในใจซิต่อยมันตั้งแต่จะยกศอกแล้ว]55555 ล้อเล่งงงงงง สู้ๆๆๆทาเคชิ

เสาร์นี้เจอกับเฮีย ถ้าแพ้ก้ออ..........นะ(เฮียนิ้วเจ็บไม่ต้องไปกัว)
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 29/3/2010 21:08

ใช่ถูกต้องเฮียนิ้วเจ็บ กลัวทำไม อิอิ [อย่าป็อก 4 ป็อก5นะจะ] ไม่ได้ตังต้องป็อกแปด ป้อกเก้า 5555

อ๋อลืมไป ค่าหนมเบิกจากเฮียแล้วก็ ซ๊อ ใช่ม๊า ๆ ๆ ๆ

ทีมเราเจ๋งจะตายเฮียก็นิ้วโป้ง เจ็บแอบอู้ได้อีกนาน เหอะ ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 30/3/2010 12:40

เดียวจัดให้ นิ้วเจ็บผมไม่ได้อู้นะจะยังซ้อมทุกวัน อัดกับซ้อทุกวันคราบบบบบบอิอิ

น่าน เฮียเว้งจะตั้งวงแล้วว
เตรียมเหรียญมากันเยอะ ๆนะ อิ อิ
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 29/3/2010 23:47

ช่ายเตียมเหรียญมาเยอะๆๆจะไปใต้โต๊ะกำการหน่อย เป่ายังไงไม่จ๊าบเลย 555

สู้ต่อไป ทาเคชิ ช่ายเป่าป็อก อิอิ

ขอทำมาหากิงก่อนสักนิดได้มิจ่ะ   ขายหมูแดดเดียว-เนื้อแดดเดียว ราคาส่ง+ปลีกจ้า

สนใจติดต่อ สิจ่ะ  02-3893458   , 080- ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 2/4/2010 13:21

จัดมางามๆถุง1ครับ ศิ ช่วยทีมเราทำมาหากินเงินไม่ไปไหน อิอิ [แล้วอย่าลืมอุดหนุนผมมั้งนะ]55555

ใครจะไปกับผมเหมือนเดิมนะจะ บอกด้วยอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host