"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แหล่มครับ HCC สู้ๆครับอ๊อดๆ จะติ๊งแกร๊ดๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 16/3/2010 16:40

นิ้วเจ็บหายเร็วๆนะ 5555ผมก็เจ็บเหมือนกัน อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช้ร้อนมาตั้งนานถึงว่าสิหายช้ามาก ขอบคุณครับ แจ่ม เลย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะติงแก๊ดดดดดดดด อิอิ

เอาร้านรองเท้ามือสองมาฝาก

พอดีสองวันนี้เดินผ่านเมเจอร์รัชโยธินมา
ไปเจอร้านขายรองเท้าบาสมือสองอยู่ร้า ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 19/3/2010 00:28
น่าสน ครับ อิอิ

ผมก็ไปได้ครับ[ อุตสาไปไหว้เชงเม้งก่อนนะนี้ ]ทุกแมทน่าจะไม่พลาดนะจ๊ะ จะบอกให้ อิอิ ไปเที่ยวด้วย 55555

ตากอากาศบางปู โอะ พระเจ้าจอช โรแมน 5555 นัดกันไปพวกเรา อิอิ

เจ็บอีกจนได้ นี้วโป้งหลุดเลยเรา ไม่เป็นไร จะไปเชียร ให้กำลังใจทุกคน อิอิ

**ยังไงเซฟตัวเองหน่อยนะครับเฮีย หายไวไว นะครับ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 23/3/2010 09:38

ขอบคุงคับ สงสัยน่าจะเกือบเดือนแน่เลย จะไปเชียรให้กำลังใจทุกคนครับ มิตติ้งก็ไปได้นาครับ อิอิ

กระติกน้ำอยู่กับผมครับเดียวเอาไปด้วยครับ

เดือนนึงเลยหรือครับเนี่ย...
ทำไงดี คิดไม่ออก อิอิ.... ขอไปถาม อิคิวก่อนนะ ... ใช้หมองนั่งมาทิ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 23/3/2010 13:02

หาคนแทนผมได้เลยครับหมอบอกต้องเป็นเดือนอะครับ ยังไง สว ก็ยังเป็นกำลังใจให้อยู่ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host