"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คน หาย ไป ไหน กาน หมด นะ วัน นี้ เหลือ มา ซ้อม กัน แค่ ไม่ กี่ คน เอง
เซ็ง จัง เรย !!!  งอล คน มะ มา ^0^ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 1/3/2010 00:49

งายเปงงั้นละเบียร์ ผมเช็กคนแล้ว ที่ไปไม่ได้ มีไม่กี่คนเอง สงสัย จะหลับเพลินแน่เลย แงววววววววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล่มเลย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซ้อมเข้าไว้ ทุกคน แชมป์อยู่ แค่ 7แมท เท่านั้น อิอิ[ ไม่มากครับ]

ผมไปด้วยคนครับจะเล่นกับอิซุซุด้วย อิอิ

ว่าแต่เขาจะให้เราเล่นเป่าเนีย มายรู้จักเขาเลยแงววว

น่าสน น่าสน อิอิ

แมทหน้าเอาใหม่ แข่งที่สมุทรปราการเสร็จ ต่อที่ตากอากาศบางปูชมนก อาหารอร่อย เมืองโบราน น่าเที่ยว แจ่มเลย วางแผนการไว้ก่อน อิอิ

แวนเล่นได้ครับ ส่วนเอไม่สะดวกครับ

5 5 5 วันเสาร์ นี้ ที่แข่ง สมุทรปราการ ขอติดรถไปด้วยนะคราบ วันนี้รถเพิ่งชน เข้า 0 ซ่อมยาวเรย ชุดครายยังไม่ได ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 8/3/2010 23:11
จะเป็นเพราะเรดอามี่เป่าเนีย ถึงเปงอย่างนี้ ศาลาคนเศร้า แงวววววว

แมตสมุทรปราการ เป้ เน๊ก pok ..... OK ครับ... ว่าแต่ เฮียเว้ง จัดทริปเที่ยวแล้วช่าปะครับ เดี่ยวงานนี้เสี่ย Pok เลี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 10/3/2010 07:59

มายมีปัญหา ก่อนแข่ง ชมเมืองโบรานก่อนเปงอันดับแรก ใช้เวลา 2 ชม เสดแล้ว เข้าบิก ซี ช๊อบตามสะดวก เสด ชมฟราม์จรเข้ สมุทรปราการ ใช้เวลา2ถึง3 ช. ม เข้าทำการแข่งขัน แข่งเสด ฉลองชัย ที่ตากอากาศ บางปู ชมนก รับประทานอาหาร อาย่อย เสวนาตามบาย อิ่ม เสด อันนี้สำคัญ [ป๊อก เช็คบิล จ่ายตังเสด ] ทุกคนขอบคุณเจ้าภาพ ต่างคนต่างกลับ เฮเฮเฮ  มื้อนี้กินฟรี อิอิ      จัดไปป๊อก5555555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host