"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อธิบายได้ดี เยี่ยม สุดยอด คู่ชิงมิได้ดู เสียดาย มันดีครับ แต้มไม่ห่างมากเท่าไรด้วย อิอิ  อดดู555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใครเห็นที่สายรัดเข่า แวนมั่ง ลืมไว้สนาม ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 30/5/2011 07:38

ไม่เห็นเหมือนกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เล่นเสร็จนิ้วโป้ว เจ็บมากเลย เริ่มเขียวแล้วตอนนี้ จับบอลยังไม่ค่อยได้เลย แย่จัง สว ไม่รู้จะหายทันอะป่าว ถ้าหายไม่ทันจะไปเป็นผู้ชมก็แล้วกัน อิอิ

ช่วงนี้มีแต่คนไม่สะบาย ฝนตกอากาศเปลี่ยนดูแลสุขภาพกันด้วยนะจ๊ะ สองอาทิตย์มีแข่งแปดเต้า อิอิ สู้ๆ

เฮีย, คุณแมน,ป๊อบอาย,ป๊อกกี้ ขอให้หายไวๆเหมือนกันนะค ...
JOB โพสต์เมื่อ 1/6/2011 07:44

ขอบคุณครับ อิอิ

หายเฮีย แช่น้ำเย็นช่วงแรก และก็พวกเล่นบาส แต่ไปวิ่ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 2/6/2011 09:29

ผมจับบอลแรงไม่ได้ มันยังเขียวอยู่เลย เจ็บ เมื่อวานก็ไปเล่นแต่ไม่กล้าแย่งบอลกับเขาลงไปเก้ๆกังๆกวนเขายังงั้นแหละ ใส่ถุงมือป้องกันด้วยละ อิอิ แต่ก็ยิงสี่นิ้วได้อะครับ สู้ๆๆ

แปดเส้าคับ ไม่ใช่แปดเต้า งุ่ยๆ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 2/6/2011 13:11

อิอิ

อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/6/2011 22:10 โดย wengrod
วันอาทิตย์นี้ซ้อมกับ จปร อีก คัยไปบ้างคราบจะได้นัดท ...
kaesure โพสต์เมื่อ 10/6/2011 11:57

ที่โทรได้มี ป็อปอาย แวน [เพื่อนแวนอีกสองคน] จ็อป เอก เทล เน็ก สว ด้วย  นอกนั้นเดียวป็อปอายจัดชุดใหญ่ ให้ครับ อิอิ ที่เก่าเวลาเดิม 11โมงเมียนเดิม อาทิตย์นี้ 555

อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host