"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่งย้ายมาอยู่แถวบางใหญ่ อยากหาสนามเล่นบาสอ่ะครับ
...
JOB โพสต์เมื่อ 6/5/2011 08:24

บางใหญ่เล่น5โมงถึงค่ำต่อที่บ้านบัวทองซอย13เล่นทุ่มเป็นต้นไปอะครับกัปตันทีมฮอนด้าซิตี้ก็อยู่บางใหญ่นะครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปกติเล่นที่บางใหญ่เสร็จแล้วก้อไปเล่นที่บ้านบัวทอง ...
JOB โพสต์เมื่อ 7/5/2011 09:32

บางใหญ่เล่นแปปเดียวก็มืดแล้วบ้านบัวทองมีไฟแต่สนามสั้นอะครับ และอีกที่ก็หมู่บ้านรัตนาครับสนามดีหลังบิ๊กซี วันนี้งานเยอะเลยไม่ได้ไปเล่นบางใหญ่เลยพรุ่งนี้เจอกันท่าทรายก็แล้วกันบ่ายโมงเป็นต้นไป กัปตันแมนเหมียนเดิม อิอิ{:4_388:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ซ้อมเสดจัดเต้าทึงซะสาม อิ่มถึงบ้านเลย ทำหลายสถิติ ซะแล้ว อิอิ

สมาชิกใหม่ ของนักบาสฮอนด้าซิตี้โพรสเบอร์โทรไว้ด้วยนะครับเผื่อมีรายการซ้อมหรือแข่งที่ไหนจะได้ติดต่อได้อะครับ อิอิ

ป๊อปอายคับ08989139xxฝากตัวด้วยคับ
pop_eye โพสต์เมื่อ 8/5/2011 20:05

เดี๋ยวจัดให้ อิอิ [ว่าแต่สองตัวท้ายใบ้หวยใช่ป่าว] 555

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/5/2011 08:53 โดย JOB

ได้เลยครับเฮีย 081- ...
JOB โพสต์เมื่อ 9/5/2011 08:06

แจ่มเลยครับ อิอิ

เดีอนหน้า 18-19 มิย 25-26 มิย แข่งบาส จัดโดยทีมแว็นๆๆ อิอิ เดียวให้ทางเจ้าภาพแจ้งอีกที อะครับ ส่วนทีมเจ้ามือรอคิดเมนูก่อน อิอิ

อาทิตย์นี้ซ้อมตามสะดวก ครับ จบข่าว[จะรวมตัวกันยังไงถ้าไม่ไปไหน โหวดกันมาอีกที่ นะครับ] อิอิ

ผมคงม่ายได้ไปท่าทรายแล้วอะครับต้องไปต่างจังหวัด อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host