"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พรุ่งนี้ ท่าทราย ไหมคับพี่น้อง
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 19/3/2011 16:35

พรุ่งนี้ช่างมาติดกันสาดเช้าถ้าเสร็จอาจไปครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เล่นบาสเสจ เต้าทึง สเต๊กสวัสดี กลับถึงห้อง ช้างขวดนึ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 27/3/2011 21:41

กะผม เล่นบาสเสร็จ เต้าทึง พร้อมสเต็ก กลับถึงบ้าน มาม่าพรานทะเล สองซองพร้อมมะม่วงสุก 1จาน ดูทีวีหลับฝันดีอีกเช่นเคย อิอิ

วันนี้ตื่นนอนปกติ ได้ยินแต่เสียงลมพัดอากาศเริ่มเย็นอีกแล้ว มีหิมะน้ำ ตกปอยๆ ด้วยละ 555 อิอิ[ ว่าแต่สนามแข่งสี่เส้ายังไงเอ่ย]

น่าจะได้สนามที่ทอมบอกนะรอกัปตันแมนมาบอกอีกทีนะครับว่าใช้สนามไหน อิอิ อาทิตย์ที่3เมษายนนี้[ สี่เส้าหลิน]สู้ๆๆ

โทรบอกทุกคนแล้วนะครับพรุ่งนี้จะสรุปอีกทีอะครับว่าทั้งหมดกี่คน น่าจะสิบกว่า อิอิ

อิอิ

เสียแชมป์ไปซะแล้วเรา แต่ก็เล่นสนุกเต็มที่เลยครับทุกคน มีแต่ตะคิวกับไม้คิวใช่ป่าวป็อปอาย อิอิ

มาแว๋ววววววว ครับ อิอิ เข้ามาอ่านดูแล้วจัดไปครับ ทุกรายการ 555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host