"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่น้องชาว HCC...
วันอาทิตย์นี้เล่นบาสกันนะครับ ท่าทรา ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 24/2/2011 09:40

ได้เลยครับพร้อมกินเต้าทึง กับข้าวเหนียว ซุปหน่อไม้ ส้มตำ คอหมูย่าง ยำปลาดุกฟู อีกมากมาย พร้อมที่จอดรถไม่เสียตังอะครับ  อิอิ แมทที่แล้วเจ้าถิ่นทำพลาด 555โดนไปซะหกสิบ คอหมูย่างสองจาน แงวววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงสัยเฮียติดใจ ฮ๋าๆ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 25/2/2011 07:02

บรรยากาศรอบข้าง แจ่มจริงๆ ว่าแต่สมัยก่อนผมก็มีเพื่อนเรียนที่ ม . ธุรกิจ เมียนกัน อะนะคับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พรุ่งนี้อาจไม่ได้ไปเล่นที่ท่าทรายน่ะคับ อิอิ เพราะไ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 26/2/2011 22:30

เราจะรอจนกว่าจะกลับ อิอิ [เพราะเรารู้ว่าท่านจะเอามะม่วงมาให้] 555

วันนี้ท่าทรายเราแชมป์มาตลอด อิอิ เอาซะหมดแรงเลย ตะคิวจ่อเลย แถมเต้าทึง เย็นเจี๊ยบ อาหารอีสานสุดแซบ ถูกดี เดินย่อยอาหารดูร้องเท้าบาสเสื้อบาสเพลิน อิอิ

จัดไปครับครอบครัวซิตี้ อิอิ

...แว็นๆ  มาแล้วครับ กำหนดวันอุ่นเครื่องได้แล้ว
เ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 2/3/2011 16:01

ม่ายมีปัญหาครับ จัดไปอิอิ

เสาร์ โทรคุยกับ เฮียแล้ว อดอีกเช่นเคยครับ เพราะน้องแ ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 2/3/2011 17:11

เอาสะดวกคับผม ม่ายเป็นรัย เดียวเล่นเผื่อให้อะคับ อิอิ

เรียนทุกท่าน
แจ้งความคืบหน้าของช่วงนี้กันหน่อย...

ร ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 3/3/2011 11:31

แก้ไขเวลาครับ วันเสาร์ที่ 5 มีนาคม เป็นเวลา 17.00น [ 5โมงเย็น อะคับ]  อุ่นเครื่อง กับทีม โรงปุ๋ย และแมท 4เส้า เป็นวันอาทิตย์ ที่ 3 เมษายน 2554 นะครับ เริ่ม10.00น เป็นต้นไป ครับ[โทรแจ้งทุกท่านแล้วครับ]

ซ้อมแข่งที่ไหนอ่ะคับ สถานที่ผมไม่รุ้อ่ะคับ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 4/3/2011 11:48

เมียนกันเลยรู้แต่เข้าไปในลาดพร้าว101แล้วโทรหากันอีกทีอะครับ ไปก่อนสี่โมงก็ดีจะได้ดูไรเล่นๆไปก่อน อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host