"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใช่ครับเล่นเพื่อสุขภาพดีกว่า ว่างจากทำงานก็มาออกกำลังกายขำๆๆกัน แพ้ชนะใช่เรื่องใหญ่ มิตรไมตรีทุกคนรวมกัน ก็ทำให้เกิดความสุข สนุกสนานได้ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับทุกกะบวนท่า ครับ อิอิ สว คนเดิม [ สวัสดี ปีใหม่ ทุกคน] เฮงๆ รวยๆ เดอ พี่น้องซิตี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตนี้ถ้ามีแข่งอาจจะไม่ได้ไปซ้อมด้วยนะครับ แต่จองเบอร์ 4 ไว้เหมือนเดิม อิอิ ขอบคุณครับ

จัดการได้เลยครับขอตัวใหญ่ๆๆหน่อย  อิอิ [ติดแข่งเมืองทอง 18.00น]

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 22/2/2010 23:35

519# jordan11
เดียวจัดการให้ครับ

ชุด คลีพแลน ก็ ok ครับ เบอร์ 4 ครับอิอิ

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 25/2/2010 12:02

ผมเอาเสื้อ XL กางเกงยาว23 นี้ว ชื่อ WENG เบอร์ 4 ตรับ อิอิ สวคนเดิม

มีข่าวร้านมาแจ้งอ่ะครับ ต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆ ร่วมทีมด้วยนะครับ เนื่องจากผม ขอสละสิทธิ์การลงแข่งรายการน ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 25/2/2010 12:16

หายไวไว นะครับ อย่าฝืน ดีแล้วครับ ทำตามหมอบอก การแข่งขันยังมีอีกเยอะหายดีแล้วค่อยว่ากันใหม่ อิอิ

อยู่ต่างจังหวัดอากาศ ดี แต่ร้อนมากกกก อาทิตนี้คงไม่ได้ไปร่วมแจมด้วยนะครับ คงจะซ้อมทัวต่างจังหวัดไปก่อนอาคับอิอิ[นักบาส สว]

กัปตันแมนครับลบกวนสำรองค่าชุดให้ผมหน่อยนะครับกลับจากต่างจังหวัดจะแวะไปเอาที่บ้านครับขอบคุณล่วงหน้าครับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host