"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เฮียจัดไปกี่แต้มแล้วคับ อิอิ
พี่แมน 4 แต้มแล้ว
อาร์ท  ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 17/1/2011 07:55

ผมได้ 16แต้มอะครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อย่ามาปิดผมเลยครับ ผมขาเป๋ครับ ไม่สมประกอบ แถมอาจไม ...
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 17/1/2011 11:52

ถ้าลงทำแต้มเยอะซ้อบอกว่าให้ผมตามปะกบทอมอย่างเดียวดึงเสื้อมั้ง กางเกงมั้งล็อกขามั้งเอาทุกอย่างที่ไม่ให้ทอมทำแต้มได้ซ้อวางแผนไว้แล้วคนเก่งต้องมีคนปะกบ 555 อิอิ เสร็จแน่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ก็เป็นวันของนักบาสฮอนด้าซิตี้ อีกเช่นเคยชนะเข้ารอบ4ทีมสุดท้าย อาทิตย์หน้าชิงแล้ว สู้เต็มที่ วันนี้เล่นดีกันทุกคนเหมือนเดิม อิอิ ส่วน สว เก็บ 2 แต้มนอนฝันดีอีกตามเคย 555 นำ มินิ ทัวร์นาเมนนี้อยู่ 18 แต้ม อิอิ

แมทหน้ามีข้าวเหนียวหมู ทอด ส. บางใหญ่ ให้ชิมอะครับ อิอิ ตามคำขอ

ขอน้องทอมไปกินด้วยคนได้มั้ยครับ ^^
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 23/1/2011 18:14

ได๋อยู่แล้วเดียวจัดให้ อิอิ

อิอิ

กำลังใจเต็ม 100 อิอิ สู้ๆๆ

ที่สามก็ไม่เป็นไร   แมทหน้าเอาใหม่ กีฬาย่อมมีแพ้ มีชนะ นักบาสฮอนด้าซิตี้ ซะอย่าง อย่างน้อยก็มีความเป็นนักกีฬาอยู่ในตัวของทุกคน สู้ต่อไป[ แมทนี้ห่วงเล็กไปหน่อยเลยม่ายได้แชมป์ อิอิ]เกี่ยวกันไม่นี้ 555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host