"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปีเก่าก็ผ่านไปปีใหม่ก็เข้ามา ความหนุ่มก็เพิ่มขึ้น สิ่งดีๆก็มาพร้อมกับปีใหม่ ขอให้มีความสุขกับปีใหม่นี้ ทุกๆคนนะครับ สว ก็ยังเป็นกำลังใจให้เสมอ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาเรว กลับเรว กริ๊ววววววววววววววววว ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 7/1/2011 17:24

กลับยันเลิกอะครับ อิอิ อาจมีต่อ หมูกะทะอีกแล้ว ฮาฮิวววววววว

ขอบคุณข้าวกล่อง เฮียครับ
อร่อยมาก
น่าเสียดายน่ากินก ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 9/1/2011 20:25

ถ้ากินก่อนแข่งสงสัย จุกวิ่งมาย ออกแน่เลย อิอิ [ซ้อบอกลืมฝากให้คนข้างหลังแวนเอาไปให้ชืมด้วย เอาไว้เที่ยวหน้าจะหาเมนูใหม่มาให้กินกันอีก]

วันนี้ ก็เป็นอีกวันที่ นักบาสฮอนด้าซิตี้เก็บชัยชนะมาอีกแมท ได้เข้ารอบเป็นที่หนึ่งของสาย B แน่นอนแล้ว เล่นกันดีทุกคนครับ ส่วน สว ก็มีแต้มกลับบ้าน 5 แต้มอีกเช่นเคยครับ หลับฝันหวานเหมือนเดิม อิอิ

พรุ่งนี้ไปเก็บตัวซ้อมที่ต่างจังหวัดทำงานด้วยซ้อมบาสด้วย อิอิ สู้ๆๆๆ

เฮียและซ้อ เดินทางไปกลับอย่างปลอดภัยนะครับ แล้วเจอ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 10/1/2011 22:01

ขอบคุณครับ ตอนนี้อยู่ใกล้ฮุนเซนอากาศเย็นดีจังเลย ใกล้ชายแดนอีก50 โล อิอิ พี่หารเพียบ

เฮียเว้งยังฟิตเหมือนเดิมเลยนะครับ.... สู้ๆ
     ...
pey17 โพสต์เมื่อ 11/1/2011 15:32

ครับออกกำลังกายไปในตัวครับไม่ได้ฟิตไปสู้ใครเขาหรอกครับเอาสุขภาพและความสุขเล็กๆน้อยในวัยกำลังหนุ่มอะครับ อิอิ

อิอิ

วันนี้ทีมบาสฮอนด้าซิตี้ก็เก็บชัยชนะ ไปตามาคาด ก็เล่นกันดีทุกคนเหมือนเดิม เข้ารอบไปเจอทีมน้องทอม ต้องยำให้หนักๆ 555 แมทนี้ยำไปก่อนแมทหน้าค่อยมารวมกันอิอิ มีแต้มกันทุกคน สว ทำไป11แต้ม อิอิ ยังนำอยู่ มินิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host