"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แจ้งสนามอะครับ มาจากห้าแยกปากเกล็ดเลยสวนกุหลาบนน ไปทางปทุมเจอสี่แยกไฟแดงสวนสมเด็จ เลยแยกไปแล้วเลี้ยวกลับรถ สนามจะติดกับปั้ม ปตท ครับไม่เข้าใจโทรถามได้อะครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ทุกคนเล่นดีกันทุกคนเลยครับ ชอบจังเลย แต่ สว ม่ายมีคะแนนกลับบ้านยิงไม่ลง อิอิ ชนะก็พอใจแล้ว เพราะเราคือทีม นักบาสฮอนด้าซิตี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คิดถึงข้าวกล่องเฮียเว้ง แหะๆ
สงสัยจะได้กินปีหน้า ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 13/12/2010 22:09

ไม่มีปัญหา ครับ ซ้อบอกให้มีเวลาว่างหน่อยจะทำไปเผื่อทุกคน ไม่ลืมอะครับ ช่วงนี้งานเข้าเยอะจะปีใหม่แล้วต้องไปต่างจังหวัดด้วย เอาไว้จังหวะดีๆได้ชิมเมนูใหม่แน่ อิอิ

อิอิ

วันนี้ทีมบาสฮอนด้าซิตี้ทุกคนก็ได้ชัยชนะกลับมาหลับฝันดีอีกเช่นเคย ทุกคนเล่นดี เหมีอนเดิม อิอิ [สว วันนี้ยิงได้2แต้ม ก็หลับฝันหวานเลยละ 555]  วันนี้เทพป็อก แม่นจัง นำเราซะแล้ว

เป็นกำลังใจให้ทุกคน อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/12/2010 10:40 โดย wengrod

ปีใหม่นี้ ก็เที่ยวให้สนุกทุกคนนะครับ มีความสุขปีใหม่ทุกคน อิอิ ส่วนคนที่ไม่ได้หยุด ก็ขอให้มีความสุขกับการทำงานนะจ๊ะ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host