"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีใจกับถ้วยแชมป์ใบนี้จังเลย สะใจจัง กับผลงาน11แต้มจาก สว ที่ได้มีส่วนร่วมกับทีมนักกีฬาบาสซิตี้ ถึงแม้จะอายุน้อยที่สุดในทีมก็ตาม อิอิ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากเจอเฮียที่เค้าว่าต๋องเรียกพี่ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 26/10/2010 20:53

แต่ก่อนนี้ฉายาก้มเป็นลง [ลมนะ อิอิ มายช่ายลง] พร้อมเมื่อไรบอกได้เลย555 จะได้รู้ว่าต๋องเรียกพี่จริงเป่า

อิอิ ก่อนอี่น ป็อปอายจะขอจัดสนุ๊กเกอร์ก่อน กรุณาลงชื่อ เพื่อ ยีนยัน เอาเป็นอาทิตย์นี้ท่าทรายซ้อมบาสเสร็จเย็นสนุ๊กเกอร์ คนตั้งลูกสาวสวยหมวยอึ้ม บรรยากาศไฮโซ อาหารอร่อย เดี๋ยวจะได้รู้ว่าต๋องนะเขาเรียกพี่หรือเฮีย อิอิ จริงอะป่าว

ไปด้วยครับ .. แต่ว่า ถ้าไปหลังเลิกซ้อมบาส และมันเย็น ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 27/10/2010 17:48

เล่น1-2 ชัวโมงก็รุ้แล้วว่าต๋องเขาเรียกผมว่าพี่จริงอะป่าว วันนี้ยังเรืยกเลย [ต๋องข้างบ้านนะ 555]

ลมหนาวมาแล้ว เตรียมโปรแกมรับลมหนาวได้เลย หลังแรลลี่ อิอิ ต้อนรับปีใหม่กันทุกคน

วันนี้เงียบกันจัง
pop_eye โพสต์เมื่อ 30/10/2010 22:08

เตรียมความพร้อม ครับบบอิอิ{:2_28:}

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host