"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มธบ จุ๊กกรู๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 16/10/2010 20:59

ป 1 เรียก ป2 อยู่มุมในของโลก อิอิ อาทิตย์นี้ ว.ร่วมเปล่าท่าทราย สว. ล่วงหน้าเมียนเดิม อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สว มาแววววว ใกล้หนาวแล้ว อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เวปเงียบชิพ...........
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 19/10/2010 22:58

สงสัย  ช่วงนี้ลุ้นน้ำจะท่วมกรุงอะเป่า เลยเงียบ อิอิ

แจ้งทุกคนทราบแล้ว รอบาสเฟรมอีกที อิอิ

+1 .... ครับอิอิ. นะนะนะนะนะนะเฮียเว้งสุดหล่อ T_T ...
pey17 โพสต์เมื่อ 21/10/2010 14:32

ถ้าชนะเอาไปเลย เดียวจัดให้ ถ้าแพ้ น้ำเป ล่าล้วนๆๆๆ อิอิ

แข่งเสรดจัดจุ่ม ส้มตำคอหมู เสือร้องไห้ ไส้อ่อนย่าง ต ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 21/10/2010 22:01

จัดไป แจ่มๆๆๆอิอิ

สวัสดีครับ
ได้อ่านข้อความหมดแล้วนะครับ... ขอขอบคุณเฮ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 22/10/2010 09:28

ต้องมาซิมายมาจะไปรับที่บ้านแต่เช้านะจะ อิอิ

ต้องเข้ารอบเท่านั้นนนนนน สู้ๆๆๆ ก๊ากๆๆ ...
pey17 โพสต์เมื่อ 22/10/2010 09:07

ถ้าไม่มีไรกระตุ้นเดียวมายตื่นเต้น ชายปาวว 555 อิอิ [อาจมีข้าวกล้องแถมอีกต่างหากจากซ้อ]

แว๊นๆ น้ำเปล่าแถวนี้อะหร่อยหรือเปล่า แว๊นๆ.......เเว๊น ...
aekuro โพสต์เมื่อ 22/10/2010 16:07

ซ้อบอกมีเผื่อคนยาริชแต่หัวใจซิตี้อยู่นะ อิอิ รายการนี้สงสัยมายใช่ยาริชแต่เป็นโรงปุ๋ยหัวใจซิตี้ช่ายปาวว แว็นนนน

สรุปทีมที่แข่ง มี1 ฮอนด้าซิตี้ 2 ทีมโรงปุ๋ย 3ทีมโรงเรียนนายเรือ 4ทีม ปตท 5 ทีมพัชรัตน์ 6ทีม พระนคร แบ่งสองสาย มีชิงที่1กับชิงที่3 แข่ง สี่ครอวเตอร์ สรุปตามนี้ ครับเริ่ม 10.00น เป็นต้นไปถึงเย็นครับกลับบ้านประมานเที่ยงคืนครับ[มีฉลองถ้วยต่อครับบบบยาวววอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host