"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทีมบาสเราที่จะไปมิตติ้งปากช่อง มีแข่งแรลลี่ด้วย เตรียมรวมตัวเที่ยวได้นะครับ สนุกกับเกมของทีมงานพี่เบ็นเขา ส่วนผมก็จะไปป้องกันแชมป์แรลลี่ เมียนเดิม เอานุกไว้ก่อน อิอิ [คงมายตรงกับรายการแข่งบาสนะครับ] 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อดไป...ต้องเกบตัว
pop_eye โพสต์เมื่อ 18/9/2010 21:19

มายเปงไรครับเข้าใจครับยังไงก็  ยังมีแมท หน้าหนาวรอจ่อคิวอยู่นะครับเจ้าบ่าวซิตี้สุดหล่อ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์พรุ่งนี้ซ้อมบาสที่โรงยิมท่าทราย เริ่มเที่ยงเป็นต้นไปนะครับ นักบาสซิตี้ ไปก่อนเล่นก่อนเหนื่อยก่อน อะคับ อิอิ

วันนี้มันมาก เล่นซะตะคิวกินเลย...ขอบคุณซ้อคนสวยด้ว ...
pey17 โพสต์เมื่อ 19/9/2010 17:31

จะไม่ให้ตะคิวกินได้ไงเล่นทั้งเช้าทั้งบ่าย ฟิตจิงๆๆครูเป้ อิอิ

ไปคับ ผมกับพริก อีกคันนึง อิอิ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 22/9/2010 11:38

อย่างงี้ซิรักกันจริง อิอิ

ตอนนี้คนที่จะไปร่วมกิจกรรมแรลลี่ ที่ปากช่อง มีแมนกับโอ๋ ป็อกกี้กับพริก อาทกับแฟน สวกับซ้อ นัทยังติดต่อไม่ได้ นอกนั้นใครจะไปก็ได้ครับใช้รถอะไรก็ได้ครับ หรือจะติดรถใครไปก็ไม่ว่ากันครับ ส่วนเจ้าบ่าวซิตี้สุดหล่อเอาไว้แมทหน้าคราบบบบ อิอิ[ค่าสมัครโอนสิ้นเดือนก็ได้นะครับ] ตามลิ้งก์ที่กัปตันแมนแจ้งเลยนะครับ

อาทิตย์นี้จะไปซ้อมท่าทรายกันป่าวครับ อ็อด ๆ ๆ

อาทิตนี้ใครจะไปซ้อมท่าทรายเจอกันที่เก่าเวลาเดิม อิอิ

พรุ่งนี้ไปซ้อมท่าทรายเสดอาจไปเชียรทีม ติ ยำยำ ทีมคู่แข่งนะครับ อิอิ สู้ๆๆ ทาเคชิ [ว่าแต่แข่งห้าโมงเย็น] ก่อนไปเชียร์ขอไปกิงเต้าทึงเย็นๆซักสองถ้วยก่อนนะครับกลัวเสียงมายมี 555

ผมไปทั้งท่าทรายเล่นเอาซะ สว หมดแรงเลยและแวะไปสปอรตซิตี้ไปดูทีมติแข่งอีกดูมายจบหิวเต้าทึงเลยจัดไปสองเหมือนเดิมสดชื่น จัง อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host