"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยังมีเวลาอีกตั้งหลายวัน อิอิ ไม่ต้องเซน ตอนนี้จ่ายสดไปก่อนเงินมันเยอะ แงวววววววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็จะสู้เพื่อ น้ำมันเครื่อง ของรถทุกคน อิอิจะได้แบ่งเท่าๆๆกัน ตามตกลงนะเบียร์นะ555 สู้ๆๆ

ยินดีต้อนรับครับผม แล้วเจอกานคร้าบ ว่าแต่มีไรมารับน้องไหมเอ่ย ฮาๆๆๆๆๆๆ

ท่านป็อก ท่านเบียร์ เฮียเว้งว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 4/2/2010 15:00

จัดไปงามๆครับ ส่วนเสาร์นี้ ผมมีแข่งบาส สว ที่เมืองทองธานี หกโมงเย็น ไปดู ไปชมได้นะครับ ว่า บาส สว เขาเล่นเป็นไงบ้าง อิอิ

ลูกบาสใหม่สุดเทพเลย ขอบคุณผู้สนับสนุน และ ทีมงาน อิอิ

แสดงความยินดีอีกคนนะครับเบียร โอม นะ จังงัง เพี้ยง งานมา งานมา จ๊าบแล้วละที่นี้ อิอิ

แล้วป็อกลงรูปตัวเองหล่อๆด้วยนะครับจะได้เท่เหมือนคนอื่นจ๊าบบบบ

อิอิ

วันเสาร์ นี้มีชิงบาส สว ตรงกับวันตรุสจีนและวาเลนไทม์ แจ่มจริงๆ ไม่ที่หนึงก็สองละอิอิ ว่างไปชมได้นะครับพี่น้องซิตี้

417# Suebz

เสียใจด้วยครับสืบทีมผมเขาให้ตกรอบ ไม่แฟร์เลย ทั้งที่ชนะมา [จะให้แข่งวันเดียวสองรอบ พอไม่แข่งให้ตกรอบ นี้ บาส สว นะครับ จะเอาแรงที่ไหนแข่งสองรอบ เศร้า]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host