"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กลับมาบ้านแล้วนะครับทุกคน

ขอบคุณทุกคนที่เป็นกำลังใจให้นะครับ

ถ้าวันอาทิตย์ไปไหวจะไปดูนะครับทุกคน

สู้ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 13/6/2010 21:34

สุดยอดครับหายเร็วๆนะครับยังเป็นกำลังใจให้เสมอ มายได้กินข้าวคุกกระปิเลยไว้โอกาสดีๆจะทำไปให้กินกันใหม่ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เทพป็อกไปไหนอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตยืจะรอข่าวกล่อง สว อีกจะได้กะโดดสูง
ต้นฉบับโพสโดย aekuro เมื่อ 17/6/2010 18:17

เอาไว้โอกาสดี ๆจะทำไปให้กินใหม่ เมนูใหม่ๆ อิอิ

เฮียเว้งครับ (และทุกท่าน)
พอดีโทรศัพท์ผมเสีย (เสียจริงๆ เลย) ตอนนี้ผมไม่มีเบอร์ใครเลยนะครับ
เดียวอาทิตย์น ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 18/6/2010 09:10

ป.2 รับทราบจาก ป.1 แจ้ง วอร่วม ทีโอที 11โมงเช้า [หมายเหตุ ป2เตรียมขึ้น ป3แล้วคาบบบบ] อิอิ

ซ้อมกันต่อไป เพื่อสุขภาพ และ ความมัน ต้องอย่างนี้ เพราะเรามัน โคตรบาส อิอิ ขอยืมใช้คำนี้หน่อย สว เหมือนเดิม555

มีตุ๊กตายางกันด้วย แจ่ม อิอิ

ขอบคุณครับรูปหล่อเหมือนเดิม อิอิ

พรุ่งนี้ไปโคราช เจอกันวันอาทิดเช้าตรู่....เฮ้ออออออ
หวังว่าคงไม่ไปเก้อกันนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 24/6/2010 21:32

ถ้าไม่มาแข่ง แบ่งข้างเล่นกันเองเลย ช่ายม่าย อิอิ

แล้วผลการแข่งขันเป็นไงบ้างครับ
c-wab โพสต์เมื่อ 27/6/2010 18:12

วันนี้ฮอนด้าซิตี้ก็ชนะอีกเช่นเคยผลต่าง 15 คะแนน สว ก็มีส่วนร่วมในคะแนนนี้ด้วย ได้4แต้ม [อย่างเยอะเลย] อิอิ แค่นี้ก็หลับฝันดีแล้ว สู้ๆต่อไปครับ เล่นดีกันทุกคนเลยครับ จ๊าบบบบ

สนามท่าทรายน่าเล่นจังเลย นะ วันหน้าไปเล่นกันใหม่ ยกไปทั้งทีมเลย ของกินก็เยอะๆ ชอบๆจังเลย อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host