"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อธิบาย ยากก อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จ๊าบบบ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์นี้เจอ kaido ไม่แข็งเท่าไหร่สู้ได้
เป็นกำลังจายให้จากไกลๆ
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 4/6/2010 13:03

มาชู๊ตครึ่งสนามเอาของรางวัลด้วยอิอิ

สว ยังเป็นกำลังใจให้ เทลหายเร็วๆนะครับ อิอิ เหมือนเดิม

วันนี้ ทุกคนเล่นดีเยี่ยม ส่วน สว มีคะแนนติดมือกลับไปนอนหลับฝันดี 2คะเเนนอีก เช่นเคย อิอิ

ส่วนรายการเมืองทองเขาย้ายไปเล่นโรงยิมดอนเมืองแล้วนะครับ เปลี่ยนคนจัดใหม่ ค่าสมัคร 2500บาทต่อทีม รายละเอียดเดียวให้กัปตันแมนคุยติดต่อกับ คนจัดนะครับ ชื่อ ท็อป [แต่มีล็อกไว้แล้วกับคนจัดเมืองทอง] อิอิ จบข่าว

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 7/6/2010 13:54

แจ้งข่าวให้ทราบกันอีกที ผมจองไว้แล้วสำหรับทีมฮอนด้าซิตี้ เขาย้ายไปเล่นในโรงยิมดอนเมืองเป็นรายการของดอนเมืองแล้วนะครับ คนจัดคนใหม่ เอา32ทีม แบ่ง4สาย ค่าสมัคร 2500บาท/ทีม รายละเอียดอีกสองวัน จะทราบ ข่าว รายการนี้ไม่ต้องยกเลิกครับมี คิวจองตั๋ว [VIP] รอต่อคิว อยู่ครับ ให้เคดิตรทีมซิตี้ก่อนว่าจะส่งแข่งกันเป่า ขอเสียงโหวตว่าใครเล่นกันบ้างนะครับ สว คนเดิม อิอิ จบรายงานข่าว

สว ก็เป็นกำลังใจให้เทลหายเร็วๆนะจะ จากใจจริง อิอิ อีกเช่นเคย

ตกลงบาสดอนเมืองซิตี้มายส่งช่ายเป่า ผมจะได้ยกบัตร [VIP]ให้กับป็อปอายไปเลย อิอิ

มาแล้วครับ ภาพบาสเกตบอล ตามลิ้งก์ด้านล่างไปเลยครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

ไปกินข้าวก่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 8/6/2010 11:56

ขอบคุณภาพสวยๆหล่อๆอีกเช่นเคยครับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host