"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ได้ยินว่าจะตัดชุดใหม่กันเหรอทุกท่าน 1เสียงเหมือนเคย อิอิ จัดมา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปทริปกัน เพิ่ม เมนูเด็ด ไก่ผัดเม็ดมะม่วง +หมูทอด +ข้าวเหนียว ปูเสื่อ กินกันรับธรรมชาติ อีก1ชุดใหญ่ จาก สว คนเดิม อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับสำหรับรูปหล่อๆ อิอิ

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 14/5/2010 14:18

ไฮเทค สีขาว ครับ เบอร์ 44 ชื่อ weng ไซค์เสื้อ ตัวใหญ่ กางเกง ยาว 23นี้ว ครับ ผม อิอิ

พี่น้องครับ
ผมทราบจากเบียร์ว่า แข่ง Carclub เริ่มวันที่ 6 มิถุนายน 53 เท่ากับว่าเราเหลือเวลาอีก 2 อาทิตย์
คือ อ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 17/5/2010 10:46

เดียวตามให้แล้วโทรบอกครับอิอิ

น่าสนครับไปแข่งแล้วไปเที่ยวนครนายกแล้วเขาใหญ่ น่าสนสุดดดดดด ไม่ไกลด้วย อิอิ

เอ่อลืมเยยอ่ะ เฮียเว้งครับ ที่บอกว่า1ลังนี่อะไร 1 ลังจ่ะ สิจะได้เพิ่มถูก 5 5 5

แดง ๆๆ รึดำ ๆ เป็นลังมิไหวน้า  ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 19/5/2010 09:02

เบียรครับ1ลังหรือจะเปงเรด 1ขวด ให้เรียกน้ำย่อย จะได้สนุกๆๆ5555อิอิ

สีขาวครับ 1เสียง

ยังไงแล้วนัดซ้อมอาทิตนี้ สรุปเรื่องสีเสื้ออีกที่ก็ได้ครับ พร้อมเอกสารตามที่กัปตันแมนนัดไว้ครับ อิอิ เอามันทุกสีเลย 555

โอเคครับ บ่าย2โมงถึง 4โมงเย็น สีขาวทั้งชุดก็ดี อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host