"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เย้!จะได้แข่งคาร์คลับแย้ว อุ่นแข่งจนจะไหม้อยู่แล้วเนี่ย
เด๋ววันนี้ไปฉลองรอเลยแระกันนะ^_^ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 7/5/2010 21:19

แข่งเสร็จ เอาเลยไหม อิอิ หรือ รวมยอดที่เดียววันอาทิตย์ แง่มมมม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้วันเกิดใครเอ่ย ขอให้มีความสุข สมหวัง เฮงๆ รวยๆ นะจ๊ะ ป็อกกี้ จากใจ สว อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รายงานผลอีกตามเคย ระหว่าง ฮอนด้าซิตี้ กับ ปากเกล็ด ผล ซิตี้ ชนะ 48ต่อ 43 เข้าชิงชนะเลิศ กับเมืองทองอาทิตย์นี้ [ก็พรุ่งนี้ละครับ] อิอิ  ก่อนคู่ชิงชนะเลิศ ทีมบาส อาวุโสแข่งก่อน เริ่มเวลา 5โมงเย็น ส่วนรอบชิงแข่งเวลา 6โมงเย็น [อาจดึงเวลาหน่อย] 555

ผลการทำแต้ม ทอม 16คะแนน เป้ 8 เทล7  เบียร์6 ป็อปอายกับเก้ 5 หายไป1แต้ม อีกเช่นเคยครับท่าน จดมาแค่นี้ก็เท่านี้ อิอิ

ส่วนป็อกกี้ ของเราเจ้าของวันเกิดวันนี้ ก็มีสกอร์ขึ้น ฉลองวันเกิด เมียนกาน ฟราว์ 1ครั้ง เฮเฮเฮ อิอิ จบรายงานข่าว แง่มมมมม

วันนี้ ทุกคนเล่นดี ครับ แต้ม เบียดกันน่าดู มาชนะต่อเวลา ดีใจจริงๆ เกือบเหมือนกัน อิอิ แชมป์พรุ่งนี้อย่าลืม ฮอนด้าซิตี้ สู้สู้สู้

ขอโทษด้วยนะครับวันนี้เล่นไม่ดีเลย
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 8/5/2010 21:39

ใครบอกว่าเล่นไม่ดีถ้าไม่ยิงลูกโทษลงก็คงไม่ชนะแน่ จ๊าบบบ [พรุ่งนี้แชมป์ ]อิอิ

แค่นี้ก็มีความสุข กันแล้ว ทุกคนหวังชัยชนะ ทำได้แค่นี้ก็สุดยอดๆๆๆ [ถ้วยใบนี้มายใช่ของเรา ] อิอิ น่าจะมีอีกสักใบเนาะ แง่มๆๆเอาไว้ HCC จัดเที่ยว จัดแข่งต่างจังหวัดดีกว่า พักผ่อนไปในตัว ด้วย จิงเป่าเป้ 555

มาเที่ยว ขอนแก่นมั้ยครับ แฮะๆ อยากมีส่วนร่วมครับ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 10/5/2010 22:00

น่าสนครับ หนึ่ง ว่าแต่จะไปกันได้เป่า

ผมขอเสนอ 1 เรื่องอย่างจริงจัง อิอิ
หลังจากจบรายการ carclub .... เราไปเที่ยว ตจว. กันใกล้ๆ ก่อนสัก 1 ที่ดีมั้ยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 11/5/2010 11:14

1เสียง 1 ลัง [......] จัดปายยยยย อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host