"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รูปประจำตัวเฮียเว้ง
เท่ค่อดๆ
ต้นฉบับโพสโดย zcret-agent เมื่อ 1/5/2010 13:27

นายแบบ สว ครับ อิอิ ว่างๆก็มาเล่นด้วยกันได้ นะออกกำลังกาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผลบาสแข่งที่ลานทองคัพ ทีมฮอนด้าซิตี้ชนะทีม กม 8 ด้วยคะแนน 58ต่อ50 อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทอม ทำแต้มได้24 เทล10 เก้ 9 ป็อบอาย 7 เบียร 2 เอก 2 สว 2 โอ๋1 [อีกแต้มมายรู้ของใครจดมาแค่นี้] ก็เท่านี้ อิอิ

พรุ่งนี้อาทิตที่2เจอ พระรามเจ็ดแข่ง6โมงเย็น แล้วจะรายงานผลให้ทราบ จบข่าว 555

ผลการแข่งขัน ทีมฮอนด้าซิตี้ชนะทีมพระรามเจ็ด ด้วยคะแนน 70ต่อ59 ทุกคนเล่นดีแต่มีเสียว อิอิ

ผลการทำคะแนน ทอม 16 เอก14 เทล13 เบียร 11 ป็อปอาย6  เก้5  โอ๋ 4  ส่วน สว ก็ยังมีติดไม้ติดมือกลับบ้านด้วยคะแนน 2เมือนเดิม อิอิ

พรุ่งนี้ ฮอนด้าซิตี้เจอ เมืองทอง แข่งเวลา ทุ่มกว่าๆๆครับต้องรอคู่อื่นจบก่อน เวลาเลื่อน อิอิ ยังไงเราก็เข้ารอบแล้ว จะเปงที่1 หรือที่2ของสายก็ได้ จบการบรรยาย ให้เสียงภาษาไทยโดยพันธมิตร [มายเกียวกับเสื้อแดง] 555

แต่ผมฟาล์วออกซะงั้น
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 3/5/2010 07:35

มายเป็นรายกำการของเราเอง ให้สิทธิพิเศษ 6ครั้ง เกือบได้7 พะเอิญหยิบแว่นมาใส่ก่อน อิอิ

รายงานผลอีกเช่นเคย ระหว่างฮอนด้าซิตี้กับเมืองทองผลฮอนด้าซิตี้ชนะ ด้วยคะแนน 60 ต่อ42 เข้าเป็นที่1ของสายเสาร์หน้าเจอทีมปากเกล็ด แข่งเวลา1ทุม รอบรองนะจะ

ผลคะแนน สว ทำได้15แต้ม  เป้12  เบียร11  เอก9  เน็ก7 ป็อปอาย4 หายไป2แต้ม จดมาแค่นี้ ส่วนป็อก กับติ ได้ ยิงแต่มีเสียวสกอร์ยังมายมาเมียนเดิม อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host