"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เราทำแต้มได้แล้ว เย้ ไชโยยยยยย อิอิ ลูกเดียว 55555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเอาด้วย ขอถ้วยประดับทีมสักถ้วยก็ยังดี ครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชุด ไม่ได้อยู่กะน้องเบีย แล้วนะ รุสึกจะอยู่ กับเฮีย ไม่ก็ พี่แมน อ่ะ ส่วนพรุ่งนี้ เบียไปมะได้นะคราบ ช่างจ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 24/4/2010 21:38

ชุดอยู่กับ กัปตันแมนครับผม

ดีใจด้วยครับเฮีย..หลังจากไม่ได้ลงกับ HCC นานเลย...เดียวไงพรุ่งนี้ผมไปแน่นอนครับ..อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 24/4/2010 18:31

ได้เลยครับ เรายังมีลุ้น อยู่ มากันเต็มสูบเลย จะดายมายเหงา อิอิ

เหมือนเดิม จัดไปครับ อิอิ

ต้นเดือนมีใครต้องการ โคขุนโพนยางคำกับเบียร์เย็นฉ่ำบ้างไหมคับ ใกล้ๆเมืองทอง อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 26/4/2010 18:52

มีหมูเป่า มายกินโค อะครับ ถ้ามี ก็ว่ากันปายย อิอิ

เคยไปกินคราวก่อน เปเป้บอกทางไปคับ แต่เรือ่งหมูไม่แน่ใจมีไหมน่ะจ๊ะ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 27/4/2010 02:12

สงสัย โคโยตี้สวยแน่เลย เบียรเป็นวุ้น 55555 เพลงเพื่อชีวิต อิอิ

ขอบคุณ ขวัญใจกัปตันแมนครับสำหรับรูปหล่อๆ สวยๆ อีกเช่นเคย อิอิ

เรียนทุกท่าน
เนื่องจากผมติดราชการตั้งแต่วันที่ 29 เมษา - 6 พค 53 นี้
คาดว่าจะไม่มีเน็ตให้ใช้ได้.. คงจะขาดการต ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 28/4/2010 09:14

รายชื่อที่เล่นรายการลานทอง เเมน เบียร ป็อก เป้  เน็ก ทอม ติ สิ ป๊อปอาย เทล เอก โอ๋ สว

ไปไงอ่ะ ลานทอง ไม่เคยไป งง
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 1/5/2010 09:19

5แยกปากเกล็ดเล้ยวขวาถ้ามาจากเส้นวิภาวดี เลยไปไม่ถึง1กิโล อยู่ซ้ายมือ มีป้ายบอกครับ พอถึงใช้วาจา ถามเขาเลยอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host