"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขายหมูรวยๆ ๆ เดี๋ยวซื้อยกโหล 5 5 5
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 11/4/2010 16:43

เอาแต่ขายหมู บาสซ้อมมั้งอะเป่าเนีย เดียวแรงมายมีนะ สิ ยังไงแล้ว สว ก็ยังเป็งกำลังใจให้อยู่นะจ๊ะ [ เอาหมูมา2โล ไม่ต้องทอด วันที่ 17เมษายน ส่งที่บางใหญ่ ส่งได้เป่าบอกด้วย] ช่วยนักบาสทำมาหากินจะได้มีตังเยอะๆ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อร่อยแล้วบอกต่อๆ ๆ กันไปน่ะครับ

ขยายกิจการอิอิ

บาสก็ซ้อมครับ.........กำลังเรียกฟอร์มตัวเองอยู่ครับ พักนี้ห ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 12/4/2010 08:15

ได้ครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แจ่มครับ อิอิ

แมทนี้ สว ลงด้วยคนอุตส่าเก็บตัวซะนาน สนิมขึ้นแล้ว[เล่นได้แล้วครับยังปึ้งปังเหมือนเดิม]อิอิ

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 20/4/2010 13:21
มาดิพี่ เด๋วรอ

อาราย ปึ้งปัง อ่ะ คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 19/4/2010 22:01

กล้ามแขน ครับใหญ่ขึ้นกว่าเดิม วิดพื้นทุกวัน นี้วโป้งเป็นมัด ใหญ่กว่าเก่า อิอิ [พันผ้าเอาไว้ครับ]555

โทษทีครับทุกท่าน ผมประสบอุบัติเหตุ
ต้องถอดเล็บนิ้วโป้งซ้ายของเท้า ตอนนี้ฝ่าเท้าบวมมาก
เซงเป็ดมากเลย แต ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 21/4/2010 23:07

โอยจ้าถอดเล็บเลยเหรอ ได้ยินเเล้วเสียวแทน หายไวไวและมาม่า หมูสับนะครับกัปตัน อิอิ

ขาดยักษ์ใจดีจะทำไงกันดี แล้วแวนมามั้ยครับเฮียเว้ง
ส่วนโอ๋ผมโทรถามให้วันนี้ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 22/4/2010 10:36

ยังมายมีวีแววของแวนเลยเดียวตามให้เลื่อยๆๆครับแล้วจะโทรบอก ขาดเยอะนะเนีย

แวนเจ็บเข่า ครับพ้กรอเล่นคาร์คลับทีเดียว แจ้งข่าว อิอิ

แมทนี้ปราการหลังขาดเยอะ จัง สู้ๆๆ

จะพยายามแว่บไปให้ซักแป๊บนะคร๊าบ(รีบไปรีบกลับ)
เป้!ติดต่อรับเอกไปด้วยนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 23/4/2010 18:20

แหล่มเลยมาซะโดยดี ถ้ามายมาโทรตามถึงบ้านแน่ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host