"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาแล้วครับ ส.ว คนเดิม แข่ง บาส ส.ว ที่ดอนเมือง 2ครั้ง ได้แค่ที่ 2 สงสัย งวดนี้มี2เกี่ยวกันไม่นี้อิอิ:victory:
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปีใหม่นี้มีความสุขถ้วนๆหน้ากันนะครับ เที่ยวให้สนุก ทำงานให้เพิดเพลิน แอปปี้นิวเมีย [เฮ เฮ เฮ ] อุ้ย เยีย อิอิ ส.ว คนเดิม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ

สดชื่นจริงๆปีนี้ อิอิ

ได้ครับ อิอิ

เตรียมพร้อมนักบาสซิตี้

มีอีกเรื่องครับ จะมีการแข่งบาสที่ดอนเมืองอีก ในวันที่ 29-31ม.ค53 นี้มี16ทีมพบกันหมดค่าสมัครทีมละ 1200บาทจะขอเสียงฮอนด้าซิตี้ว่าจะส่งแข่งหรือเป่า[กัปตัน แมนให้โพรสไว้]ช่วยออกความคิดเห็นด้วยครับว่าส่งหรือไม่ส่งขอบคุณครับ ส.วคนเดิม

บาสดอนเมืองแข่งสามวันจบครับ29 30 31 ม.ค

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 10/1/2010 21:51

งานเข้าครับ  อิอิ กองหน้าผ้าเย็นฮาฮิวววว  [ชู๊ตครึ่งสนามก็ได้ครับ]

ข่าวใหม่เพียบเลย เหอๆๆ

โทษนะพี่เว้งที่ไม่ได้ไปแทนอ่ะ ติดธุระจริงๆนะพี่

เล่นด้วยคนน้าคร้าบ ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 12/1/2010 12:13

ไม่เป็นไรครับเล่นได้อยู่แล้วมีรถซิตี้สบายอยู่แล้ว อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host