"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีมากน้อง เองแข่ง วันไหนอ่ะ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 4/6/2011 10:46

ตลกดีแหะ มีคนมาตามหา อีกคนก็มาตอบรับพอดี..
มุขนี้ ฮา ดีจัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้ข่าวว่านักบาสหน้าหยกไปคว้าที่ 1 มาด้วยนะ..
แต่ข่าวร้ายอีก ได้ข่าวว่ายังเจ็บขาอยู่อีก...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หมดแรงเลยผม.. ลงไปตอนแรกดันให้ไปปิดเจ้าแสบบบบบบบบบ
มันแข็งมากกกกกก เลยครับพี่น้อง.. โดนน้องแสบบุกมาสองที
แค่เค้ายืนโพสต์ เล่นซะ หน้าอกผมช้ำไปเลย ตัวเค้าแข็งมากๆๆ
มือกางออกก็แข็งมากๆ ปัดมือหรือดันมือน้องเค้าไม่ขยับเลย...

สุดท้ายหมดแรงหลับ ตื่นมามีรองสักเต็มตัว อิอิ

"มันแข็งมากกกกก" นี่อะรัยหรอครับ....
JOB โพสต์เมื่อ 6/6/2011 11:23

55555555555++++++
ว่าแล้วต้องเจอมุขนี้ไม่ใครก็ใครสักคน อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/6/2011 18:23 โดย BRABUS

ซ้อมเมื่อวาน เช้ ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 6/6/2011 14:10

55555555555+++++

พักหลังๆ ดูแวนเล่นโหดขึ้นดีจัง... แต่ก็เล่นดูไวขึ้นด้วย...
อีกหน่อยให้เล่นปีกสบายเลย อิอิ

ขอโทษด้วยนะแวน ที่พี่ไม่ได้เข้าไปช่วยข้างใน ข้างนอ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 6/6/2011 16:12

เอก ขอโทษษษษษษษษษษษษ จริงๆ ครับ..
พอเดินออกไม่ก็ลืมไปเลย เค้ารีบชวนไปกินก๋วยเตี๋ยวกัน
ลืมไปเลย.. จะให้โอนเงินหรือว่าเก็บที่ป้อปอายก่อนก็บอกได้นะครับ

ไอ้อ่อนไม่ได้ไปเล่นด้วย เศร้าเลย T__T
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 7/6/2011 14:17

แข่งเยอะจัดเกินไปนะทอม.. ร่างกายมันกรอบหมดแล้ว

วันอาทิตย์นี้ผมขออนุญาติ งดหน่อยนะครับ ที่ท่าทราย
พอดีติดงาน แต่จะพยายามหาเวลาวิ่งตอนเย็นให้ได้..

โหหหหหหหห ปอย ปาล์ม นพ นิ เราเอาชื่อมาขู่คู่แข่งก่อนใช่ป่ะ...
หรือว่าตัวเป็นๆ มาเลย จะได้เตรียมขอลายเซ็นครับ อิอิ

ขอบคุณครับ.. ป๊อปอาย ผู้ช่วยเหลือตัวนักกีฬาเสมอมา...

ปล. วันนี้เห็นเล่นกันแล้วอยากเล่นนนนนนนนนน (แต่มีสายตากดดันอยู่เบื่องหลัง อิอิ)

วันเสาร์ อาจจะแวะเข้าไปร่วมเชียร์ด้วยนะครับ เริ่มเส ...
ai_boat โพสต์เมื่อ 14/6/2011 11:13

น่าจะมาซ้อมด้วยกันหน่อยนะครับ จะได้มาแข่งกันได้...
อย่างไรแล้ว หากมีโอกาสมาซ้อมกันนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host