"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วงนี้อยู่พัทยา ไม่ได้เล่นบาสเลย เล่นแต่ฟิตเนท(ต้อ ...
JOB โพสต์เมื่อ 18/5/2011 08:42

ไปทำอะไรอยู่พัทยานั่น.. ยังไงก็ขับรถกลับมาอย่างปลอดภัยนะครับ
อาทิตย์นี้เจอกัน ท่าทรายสเตเดี้ยม บ่าย 2 จ้า..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอรายงานตัวด้วยคนคราบ  !!!  นอนป่วยโรงบาลไปเกือบ 10วัน   ...
kaesure โพสต์เมื่อ 18/5/2011 10:56

ไม่น่าเชื่อว่า ทอทหารอดทน ของเราจะถึงขึ้นเข้าโรงพยาบาล
กลับมาหายเร็วๆ ฟิตไวๆ นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ล่าสุดดูการ์ตูน มียิง 10 แต้มด้วยน่ะคราบ  (บัสเซอร์บีส ...
kaesure โพสต์เมื่อ 20/5/2011 21:23

มันมีได้ไงอ่ะ งง อย่างแรง

นั่นงัย10แต้มยังมีเรย
พรุ่งเอาเสื้อมาให้ด้วยนะค้าบบ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 21/5/2011 10:31

ขาวใหม่ ไม่ต้องใช้โอโม้แล้ว อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/5/2011 21:56 โดย jordan11

รายงานสถานะภาพขาของตัวเอง.. ตั้งแต่หลังสงกรานต์มาแล้ว..
มาเล่นบาสได้ 3 ครั้ง เวลาเล่นจะปวดข้อเท้าและเสียวๆ หัวเข่า..
ไม่รู้เพราะอะไร แต่มันทำให้ปวดมาก... ท่าจะไม่ดีเลย..
วันนี้ก็ลองไปวิ่งและเล่นบาส ก็ยังเป็นอีก... (เป็นคนชอบกินไก่มากตั้งแต่เด็ก)
กำลังสงสัยว่าคืออาการอะไร...

กลับบ้านมา เมื่อยไปทั้งตัวเรย >
aftershockz โพสต์เมื่อ 22/5/2011 19:50

ใช่ๆ ทำไมรีบกลับจังครับ ยังไม่ได้แนะนำตัวคนอื่นๆให้รู้จักกันเลย..

ใช่แล้วครับ คุณแมนลองใส่ที่รัดเข่าดู น่าจะช่วยได้เ ...
JOB โพสต์เมื่อ 23/5/2011 08:08

นิ ก็เป็นอยู่ครับ .. สงสัยต้องหาอุปกรณ์เสริมอีกแล้ว (อายุวันโนสุขังพาลัง) อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/5/2011 21:04 โดย jordan11
น้อง pop บาสถ้วย ก.
ทำมัย ไฮเทค แพ้ ไฟฟ้า ได้หละครับ ...
JOB โพสต์เมื่อ 23/5/2011 08:21

มันมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เชียร์ไฟฟ้าเหมือนกัน อิอิ ชอบบอลรอง..
ต้องยอมรับว่า Center ของ ไฟฟ้า เค้าเก่งดี ป้องกันเกมส์มากเลย
อ่านจังหวะ 1-2 ของคนวางบอลได้ดีมาก "ตบหายทุกลูก"...

แต่นัดชิงไฟฟ้ากับทิว... อาจไม่เกิดเหตุการณ์พลิกแบบไฮเทคก็ได้นะ
เพราะตัวทิวเค้าเค้าวางบอลใต้แป้นได้เกือบทุกคน เพราะถ้า..ง
Center ไฟฟ้าเจ้าตัวตัวโหดกลับมาตั้งรัรบไม่ทัน หรือหลุดไป..
คนอื่นๆ ของไฟฟ้าอาจหยุดทิวไม่ได้ก็ได้นะ.. อิอิ โดยเฉพาะแมนๆ ยกให้ทิวดีกว่า

ลูกกลมๆ พูดไปเรื่อย ใครจะรู้ ไฟฟ้าอาจเป็นแชมป์ถ้วย ก ปีนี้ก็ได้

จัดหนักจัดหนัก.. ตอนนี้ปากฉีกเสียหล่อเลย อิอิ (ยิ่งมีน้อยๆ อยู่)

ปล. ตอนนี้ทำงานอยู่ ง่วงแล้วอ่ะ งานยังไม่เสร็จเลย เซงงงงงงงงงงงง

ถ้วย ค. เยอะจริงๆ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host