"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แว็นๆสวัสดีครับทุกคน หายไปซะนาน มีข่าวมาแจ้งคั ...
aekuro โพสต์เมื่อ 9/5/2011 17:26

แว็นๆ มาแจ้งข่าวพวกเราแล้ว... พวกเราชาว HCC ต้องไปแว็นๆ แล้วงานนี้
เฮียเว้งครับ รบกวนโทรแจ้งข่าวไอ้มดแดงทั้งหลายรวมตัวด้วยนะครับ ... (รบกวนทีครับเฮีย)
ส่วนทีมท่าพระอาทิตย์ได้ฝากทอมไปแจ้งข่าวให้แล้วครับ เดียวคงตอบกลับมา...
แล้ว.. ท่านแว็นๆ ละ เล่นกับ HCC เปล่า อิอิ...

ปล. พรุ่งนี้ตั้งหน้าตั้งตาออกวิ่งละ...สู้ๆ งานนี้ต้องที่ 1
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/5/2011 08:53 โดย JOB

ได้เลยครับเฮีย 081- ...
JOB โพสต์เมื่อ 9/5/2011 08:06

อัพเดทไว้หน้าแรกให้แล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Bank 086-9873240 ^^
aftershockz โพสต์เมื่อ 11/5/2011 22:48

อัพเดทไว้หน้าแรกให้แล้วครับ

จะลงชื่อกับผู้ใดครับ ..... เป็นตัวสำรองก็พอ ...
minlive โพสต์เมื่อ 13/5/2011 21:39

สวัสดีครับ
อยากให้มาเล่นด้วยกันก่อนนะครับ ปัจจุบันก็รวมตัวกันที่โรงยิมสนามท่าทรายครับ
ทุกวันอาทิตย์ เวลาบ่าย 2 โมงครับ หรืออย่างน้อยก็เดือนละ 2 ครั้ง...
ติดตามบนบอร์ดได้ครับ เพราะจะบอกว่าอาทิตย์นี้จะไปหรือไม่ไปครับ

น้องทอม....ถล่มตัว..เอ้ย...ถ่อมตัวอีกแหละ
เมื่อวานไปเ ...
JOB โพสต์เมื่อ 16/5/2011 11:32

สุดยอดครับ.. เสือกำลังจะกลับมาแล้ว อิอิ

อาทิตย์ที่แล้วไปบริจาคเลือด แล้ววันเสาร์ไปเล่นกับเ ...
JOB โพสต์เมื่อ 16/5/2011 11:57

เอาจริงงานนี้ ยกนิ้วให้ครับ.. รีบๆ ดึงพลังเทพกลับมานะครับ เรารอท่านอยู่

ขอให้ความชนะ ความสำเร็จ ทรัพย์และลาภ ความสวัสดี ความ ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 16/5/2011 12:16

จริงๆ อ่ะเจต...สาธุด้วยเช่นกันครับ...
ขอให้เจตมีแต่โชคลาภ ความสุข สุขภาพแข็งแรงเช่นกันนะครับ
(อายุ วันโน สุขัง พาลัง) <--- เขียนไงอ่ะ เขียนไม่ถูก

ทอมเค้าบ้าพลังโดดครับจ๊อบ แต่เค้าแพ้สาววววว เจอสาวๆ ขาจะอ่อนหมดแรง อิอิ

ต่อไปเราจะยิง5แต้ม
pop_eye โพสต์เมื่อ 17/5/2011 22:14

ง่า งง มาก สงสัยป้อปอายจะเพิ่มอาวุธลับอันใหม่ ยิงไกลกว่าเดิมแน่ๆ

เรวๆนี้จะบินและร่อนให้ดุ ฮ่าๆ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 17/5/2011 22:42

เยิ่ยมเลยครับท่าน .. วันนั้นเห็นทอมดั๊งด์โชว์ให้ดูทีเต็มๆ สองตา...
เค้าโดดสูงจริงๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host