"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตารางแข่งถ้วย ก วันเสาร์ - อาทิตย์นี้ครับ ที่อาคารกีฬ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 7/5/2011 06:57

ขอบคุณมากครับ ป้อกกี้...สำหรับข้อมูล
แต่ผม งง มากเลย (อยากไปดูกับตาแต่ไม่ได้ไปวันนี้) มศว นิ ...
ส่งเล่นถ้วย ก เลยหรือ ... นักบาสมหาลัยเป็นถ้วย ก กันหมดเลยครับ
คาใจจัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เจอคุณ JOB (นิทิ) จับเล่นเซ็นเตอร์ซะเลย อิอิ .. ยังมีแรงฟิตอยู่นะนั่นนะ
วิ่งได้ตลอด.. แต่ผม... งง กับตัวเอง ไม่ได้ออกกำลังมา 3-4 อาทิตย์...
ทำไมวันนี้มาเล่น มันมีอาการเสียวๆ หัวเข่ามากเลย (ไม่เคยเป็นมาก่อน)...
และก็ตะคิวขึ้นเฉยเลย... ตลกตัวเอง ทำไมอ่อนแอเร็วแบบนี้ ไม่เข้าใจ..

แต่พรุ่งนี้เจอกันครับ ท่าทรายสเตเดี้ยม.. เล่นกันให้คลานกลับบ้านไปเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปล่อยให้เราไปดูบาสคนเดียว...งอลชิ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 7/5/2011 22:12

ง่า ขอโทษทีนะป้อปอาย.. เมื่อวานเข้าใจจากป้อกกี้ว่า ไม่ใช่ทิวชุดใหญ่... (ก็ งง เหมือนกัน)
เลยบอกไปว่างั้นคงไม่ได้ไป... (เพราะอยากดู JO) แต่ไหง เมื่อเช้าไปนั่งอ่านข่าว..
คือ ทิว ชุดใหญ่ละเนี่ย..

นัดหน้าแก้ตัวนะป้อปอาย เดียวไปใหม่... โทษทีจ้า

ตอนนี้เวลา 9.50น. ฝนตกหนักมากที่บางใหญ่.. แต่ก็เย็นดี..
แล้วเจอกันบ่าย 2 ครับ พี่น้อง... (แต่จะมีแรงและตะคิวขึ้นมั้ยเนี่ย)

ปล.  Miami ผมจะชนะมั้ยเนี่ยเกมส์นี้.. ดูเล่นไม่ดีเลย...แต้มตามตั้งเยอะ

ป๊อปอายคับ08989139xxฝากตัวด้วยคับ
pop_eye โพสต์เมื่อ 8/5/2011 20:05

5555555555+++++++++++++++

ปล. กลับถึงบ้าน ... กินข้าวหลับไป 1 ยก เพิ่งตื่นตอนนี้เลยครับท่าน...
พักไปแค่ 1 เดือน ไม่น่าเชื่อว่าร่างกายอ่อนแอได้ขนาดนี้.. เพลียมากเลยครับ
แต่วันนี้หนุกดี ... แล้วมาซ้อมกันต่อครับ... อาทิตย์นี้จะเริ่มกลับมาวิ่งตอนเย็น
หลังเลิกงานละ...

บาสรายการต่อไปกำลังมาแล้วนะครับ เดือนหน้าเจอกัน..
เดียวเรามาคุยเรื่องตัดชุดใหม่ ตอนนี้ผมขอไปนอนต่อละ อิอิ

HBD นะครับน้องป๊อก-กี้
วันนี้เกือบไปไม่ถูกเพราะว่าร้ ...
JOB โพสต์เมื่อ 8/5/2011 19:13

ขอบคุณ JOB เช่นกันนะครับที่มาเล่นด้วยกัน ให้นึกว่าชาว HCC ก็คืออีกครอบครัวนึง
หรืออีกสังคมนึง.. ที่ช่วยเหลือกัน สนุกสนานเฮฮาเพื่อสุขภาพ มีไปเที่ยวบ้าง กินข้าวเย็นบ้าง

ปล. ถ้า JOB ฟิตๆ นิ ทีมเราได้กำลังเสริมอีกแล้วนะเนี่ย สู้ๆ กลับมาฟิตนะครับ

เคครับผม แล้วเจอกันครับ ^^
aftershockz โพสต์เมื่อ 8/5/2011 12:21

ยังไม่ทันจะได้คุยกันเลย.. กลับซะแล้ว... แล้วมาเจอกันใหม่ครับ..

น้องป๊อก-กี้กับน้องป๊อบ-อาย เล่นดีมากครับ วิ่งกันน่ ...
JOB โพสต์เมื่อ 9/5/2011 08:17

น้าป่อง เค้าคือใครหรือครับ.. (ผมไม่ค่อยรู้จักคนในวงการบาสเท่าไหร)

เช้านี้ลุกไม่ไหวเลย แบกร่างกายอันบอบบางมาทำงาน เมื่อขาไปหมด...

ปล. จ๊อบครับ... ทอมอ่ะมันบินได้ครับ.. แต่ข้อเสีย (หรือข้อดี) คือ พอเจอหญิงแล้ว..
จะยิ่งบินสูงขึ้นอีก.... 5555555++++

เช้านี้ตื่นมาตกใจ.. โอ้ววววววววววววว.......
Lakers ตกรอบครับพี่น้อง.. แพ้ Dallas ไป 4-0 เกมส์
(ฝันสลายของโคบี้ ที่จะได้แชมป์ 3 สมัยติดแบบ Jordan พังลงสิ้น)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host