"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่แมนได้ชื่อเกาหลีแล้วสิน่ะคับ พุง-นัม-นม
    ไปด้วย ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 21/4/2011 12:19

คิดได้ไงเนี่ย... ช่างน่าเศร้าเหลือเกินเรา...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสาร์นี้ไปเล่นน้าม ที่พระประแดง มีใครสนใจไหมคับ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 21/4/2011 21:33

เค้ายังเล่นน้ำกันอยู่เลยหรือเนี่ย...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รายงานตัวคราบ  ล่าสุดไปวิ่งมา  วิ่งได้แค่5นาที ตะคริว ...
kaesure โพสต์เมื่อ 25/4/2011 09:15

ไม่อยากเชื่อว่า ผู้หมวดเก้ ของพวกเราจะหมดแรงได้ขนาดนี้... อิอิ

แจ้งข่าวพ่อของโอ๋แฟนกัปตันแมนเสียแล้วนะครับ น่าจะเ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 26/4/2011 22:49

สวัสดีครับ
ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันร่วมทำบุญให้กับคุณพ่อเกรียงศักดิ์ สีวังคำ (พ่อโอ๋)
และขอให้ผลบุญนี้กลับไปถึงทุกท่าน ให้งานการเจริญรุ่งเรือง สุขภาพแข็งแรง
ชีวิตมีแต่ความสุขและพบแต่สิ่งดีๆ ครับ

ขอบคุณอีกรอบ
แมน

เล่นกันวันไหนบอกผมด้วยน่ะครับ เมลล์แจ้งก้อได้น่ะคร ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 28/4/2011 20:59

สวัสดีครับ (สมาชิกใหม่)
พวกเรายินดีและต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน อย่างไรแล้วคอยติดตามในบอร์ดนี้นะครับ
เพราะเราจะคุยและสนทนากันบนเว็บบ่อยมาก และมีกิจกรรมเล่นบาสเป็นระยะๆ...
โดยพวกเรานักบาส HCC จะไปซ้อมบาสกันประจำที่่ สนามโรงยิมท่าทราย ทุกวันอาทิตย์
หรืออย่างน้อยก็เดือนละ 2 ครั้ง... ตั้งแต่เวลาบ่าย 2 โมงถึง 5-6 โมงเย็นเป็นประจำ
หรือมีโอกาส...

แล้วมาเจอกันนะครับ
แมน

เรียนทุกท่าน
ผมหายหน้าไป 2 อาทิตย์ก็ขอโทษด้วยนะครับ
เพราะจากที่ได้ทราบกันเบื้องต้นแล้ว คือพ่อโอ๋เสียแล้ว.. (และขอบคุณสำหรับซองทำบุญจากทุกท่าน)
ตอนนี้เรื่องราวและเวลาก็ผ่านพ้นมาเรียบร้อยแล้ว..

ได้เวลาที่ฟ้าเปิดและพระอาทิตย์กลับมาขึ้นใหม่แล้ว...
พวกเรานักบาสชาว HCC เตรียมตัวกลับมาคึกคักกันอีกครั้งนะครับ...
ด้วยการจัดหนัก "วันอาทิตย์ที่ 8 พค. นี้" เรามาวิ่งกันให้ระเบิดที่ท่าทรายกันครับ

ปล. ตอนนี้มีขอสปอนเซอร์ที่ ศูนย์รถฮอนด้าไปแล้ว แต่เค้าขอโครงการและรายละเอียด
ซึ่งเดียวผมจะรีบทำให้ และไปเสนอเค้าให้ใหม่ รวมทั้งอาจพิมพ์แจกทุกท่าน
แล้วช่วยรบกวนไปขอสปอนเซอร์จากศูนย์รถฮอนด้า หรือสปอนเซอร์ที่ท่านรู้จัก

ขอบคุณครับ
แมน

สวัสดีครับ คุณ Job
พวกเรายินดีและต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน อย่างไรแล้วคอยติดตามในบอร์ดนี้นะครับ
เพราะเราจะคุยและสนทนากันบนเว็บบ่อยมาก และมีกิจกรรมเล่นบาสเป็นระยะๆ...
โดยพวกเรานักบาส HCC จะไปซ้อมบาสกันประจำที่่ สนามโรงยิมท่าทราย ทุกวันอาทิตย์
หรืออย่างน้อยก็เดือนละ 2 ครั้ง... ตั้งแต่เวลาบ่าย 2 โมงถึง 5-6 โมงเย็นเป็นประจำ
หรือมีโอกาส...

แล้วมาเจอกันนะครับ
แมน

อย่าลืมเชียร์บาส NBA กันนะ ตอนนี้เข้ารอบ Playoff แล้วครับ...
หรือติดตามกันได้ที่ www.nba.com หรือ http://www.tbas.in.th/board/foru ... p;extra=&page=1

ตอนนี้เอาของขาวๆ มาฝากกันก่อนนะ อิอิ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ผมเชียร์ Heat ก็เพราะแบบนี้แหล่ะ

ตอนนี้สภาพร่างกายแย่มาก มีทั้งพุงและกล้ามเนื้อหย่อนย้อยยยยยยยยย
อาทิตย์นี้นึกสภาพไม่ออกเลยเรา... อิอิ...
จันทร์หน้าต้อเริ่มวิ่งตอนเย็นใหม่ซะแล้ว... สู้ๆ ต่อไป HCC

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host