"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่แมนครับ บอกเขาเอาแต่เสื้อก็ได้นิ่ครับหรือข้างหล ...
aekuro โพสต์เมื่อ 5/4/2011 20:36

เคยได้ยินว่าเค้ามีร้านอยู่ที่ประตูน้ำ แต่ผมยังไม่รู้เลยว่าตั้งตรงไหน เพราะ
เคยได้ยินหลายคนบอกว่า ทิว รุ่นล่าสุดก็ตัดที่นั่น..
เอกพอจะรู้ตำแหน่งมั้ยครับ ร้านโจหลุย เดียวผมจะได้ไปสำรวจให้ครับ

ขอบคุณเอกมาก ข้อมูลดีจริงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งั้นจัดแม็ชท์ล้างตาไปเลยครับพี่
kaesure โพสต์เมื่อ 5/4/2011 17:47

ไม่เป็นไรเก้... เดียวค่อรอครั้งต่อไป เพราะถ้าจะถึงระดับหมวดเก้ต้องลงสนามนิ
มันต้องงานช้างครับ อิอิ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอดีค้นๆ แบบที่มีอยู่ของเหรียญทอง เจอของ Suranaree ตามลิ้งด์ด้านล่างนี้

http://www.rianthong.net/webboar ... B8%A3%E0%B8%B5.html

ก็สวยดีนะครับ เอาแบบของเค้ามาเปลี่ยนชื่อ โลโก้ สี ตามที่ต้องการก็โอเคดีนะ...
แต่ไม่ต้องรีบตัดสินครับ ค่อยๆ ดูไปเรื่อยๆ

อยู่ชั้นใต้ดินเลี้ยวขวาครับพี่
aekuro โพสต์เมื่อ 7/4/2011 17:38

เอกครับ หมายถึงตึกใบหมก 2 ... หรือว่าตึกไหนครับ...

โฟไซดอนคับพี่ อุอุ แซวเล่นเน้อคับ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 7/4/2011 20:59

ตอนนี้ฝั่งตรงข้าม Office ผม.. มีเปิดใหม่ตึกสีชมพู อิอิ...
ก็น่าไปนะ.. 5555555 .. แซวเล่นต่ออีกที (ลูกตามน้ำ)

อาทิทตย์นี้มีใครไปท่าทรายหรือเปล่าครับ..
แต่รู้สึกจะ.. ติดไป ตจว. กันแล้ว..

ถ้ามีคนไปอาจจะไปด้วยนะคราบ

พอดีตอนนั้นที่ผมถามเรื ...
beeroff โพสต์เมื่อ 8/4/2011 14:01

ทีมอะไรขออุ่นเครื่องด้วยนะครับ จำไม่ได้.. แต่เบียร์ลองถามเค้าหน่อยว่าเล่นที่ไหน..
ยังไง 2 เส้า หรือ 4 เส้า .. ค่าใช้จ่าย.. เพราะคิดว่าเราขอไปเป็นแขกรับเชิญนะ
บ่ ได้เป็นแม่งานใหญ๋ อิอิ

อาทิตย์นี้กับอาทิตย์หน้า.. คาดว่าพักดีกว่าครับ .. ฟันธงไปเลย
เพราะส่วนมากกลับไปเที่ยวกับครอบครัวกันหมดครับ

และขอให้มีความสุขทุกคนนะครับ... ไปและกลับมาอย่างปลอดภัยครับ

ปล. ฝากถึงทุกท่าน เครื่องคอมฯ เฮียเว้งเสีย.. เลยไม่ได้มาเว็บบอร์ดนะครับ

กลับมารายงานตัวแล้วครับ...
ช่วงนี้กลับ ตจว. กับพี่โอ๋ ไปดูแลพ่อพี่โอ๋ครับ

สู้ๆ ทุกคน

ทุกท่านครับ วันอาทิตย์ ที่ 24 เมย. 54 นี้
พวกเรามาสาดเหงื่อกันที่สนามท่าทรายมั้ยครับ

(ตอนนี้ลงพุงเป็นหมูแล้ว .. กินๆ นอนๆ ไม่ได้ออกกำลังกายเลยจ้า)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host