"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่แมนคิดไรพี่ แต่ผมขอคิดด้วยคนนะครับ ...
c-wab โพสต์เมื่อ 14/1/2011 17:09

55555555++++++++++
วันศุกร์กลับบ้านแวะ Major รัชโยธิน...
มีแสงสีขาวผ่านหน้าเต็มไปหมด... มันขาวซะยิงกว่าหลอดไฟอีก...
มีตั้งแต่ ขาวนุ่ม ขาวเนียน ขาวลึก... ตาพล่ากลับบ้านเลย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/1/2011 11:33 โดย jordan11

กรุณาอย่าพูดถึง "แต้ม" แล้วครับ "มันไม่สุภาพ" อิอิ ล้อเล่น
เครียดๆๆๆๆ ทำบอลหลุดมือไปหลายรอบ...

แมตช์ต่อไป... ต้องเต็มที่กันแล้วนะครับ อีกแค่ 2 นัด
ถ้วยก็จะมาอยู่ในมือเราแล้ว

HCC สู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พลาดดูบาส ABL เลยครับ ขอบคุณพี่แมนที่ให้เบอร์นะครับ ถ ...
ai_boat โพสต์เมื่อ 17/1/2011 11:11

เสียดาย.. น่าจะถามว่า
What r u doing and u interset working basketball in Thailand ?
U can sign Honda City Club my team basketball .

5555555... เจอใครตัวใหญ่ๆ เชิญมาเลยครับ 555555

อาทิตย์นี้ไม่ต้องวิตกไปนะครับ เพราะ "ทอม" เค้าไม่ลง
เค้าเกรงใจเรา อิอิ

ขอให้พวกเราสู้ๆ อีกนิดนะครับ ... หากได้แชมป์รายการนี้
สงสัยต้องไปทำคลิปเปิดตัว HCC ซะหน่อย 55555555

อย่ามาปิดผมเลยครับ ผมขาเป๋ครับ ไม่สมประกอบ แถมอาจไม ...
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 17/1/2011 11:52

ฉลองครั้งนี้ต้องแบบว่า มีสาวๆ เยอะๆ ... น้องทอมเราชอบ อิอิ
ว่าแต่ เมื่อวานบอกว่าโทรศัพท์เสียอีกแล้ว เห็นบอกจะเปลี่ยนเบอร์ใหม่อีก
ได้เบอร์แล้วแจ้งด้วยนะครับท่าน (MSN ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้)

ป้อกกี้ หรือใครที่ออนเอ็ม... ช่วยแจ้งเบียร์ให้ทีครับ ว่าอัพเดทผลการแข่งขัน
อาทิตย์ที่ผ่านมากับ สรุปให้ทีว่าทีมไหนเข้ารอบบ้าง ใครเจอกับใคร...

พอดีผม... ออนเอ็มไม่ได้ครับ

มีคนมาโพสต์ขาย น่าสนใจนะ
http://www.tbas.in.th/board/forum.php?mod=viewthread&tid=536

เอามาฝากอีกรอบ...
http://www.tbas.in.th/board/foru ... o=lastpost#lastpost

ผมก็ไม่เก่งเรื่องรองเท้านะครับ ในห้อง HCC เราก็จะมีคุณเอกกับเทล
เค้าถนัดเรื่องรองเท้ามากหน่อย (ซื้อเปลี่ยนใช้เป็นว่าเล่นเลย)

เอาแบบงูๆ ปลาๆ ที่มีในไทยหาง่ายๆ ตอนนี้ก็พวก Kobe ทั้ง 5 และ 6
พวก Hyperdunk 2010 low พวก Jordan outdoor (แพงเวอร์ 5500 บาท)

นอกนั้นรอเทพๆ รองเท้ามาแนะนำต่อ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host