"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่แมนเปิดประเดนแล้วง่ะ
c-wab โพสต์เมื่อ 5/1/2011 17:10

5555555555+++++++
ต้องรีบลบด่วน
5555555555555+++++++
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากได้ทุกอย่างที่ใหม่ๆ แต่มีของเก่าที่อยากได้อยู่ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 5/1/2011 16:10

เอกเรา ... มาแนวไหนเนี่ย...
แว๊นๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนทุกท่านโปรดทราบ...
วันอาทิตย์นี้มีแข่ง... อย่าลืมนะครับ.. ฝากๆ โทรตามและเตือนสมาชิกกันด้วยนะครับ

สู้ๆ ต่อไป... ชาว HCC
อาทิตย์นี้ขอถ่ายคลิป ชาว HCC ด้วยนะครับ

ช่วงที่ผ่านมาไม่ได้เล่นเน็ตเลย คงจะสวัสดีปีใหม่ไม่ ...
kaesure โพสต์เมื่อ 6/1/2011 10:20

เอามันเอาฮาครับ.. อาทิตย์นี้ ตาทีมเราละนะ...
มากันเร็วๆ เหมือนเช่นเคยนะครับ

พรุ่งนี้วันอาทิตย์ที่ 9 มกราคม 54 ...
หากใครพอจะว่างหรือมาได้ ผมรบกวนมาช่วยผม
ตอนเช้าที่สนามทีนะครับ เพราะเบียร์โทรมากระทันหัน
เค้าติดงานที่ทำงานครับ...

มาช่วยผมตัึ้งแต่คู่แรกจะขอบคุณมากๆ ครับ
(อย่าปล่อยให้คนแก่ เหวอคนเดียวนะ อิอิ)
เค้ากลัวนะตัวเธอ

อาทิตย์ที่ผ่านมาขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยให้ทีมประสบชัยชนะ
และเข้ารอบเป็นที่ 1 ของสา B ....(เย้ๆๆ สบายละอาทิตย์นี้)

แต่ที่ต้องขอบคุณเป็นพิเศษต้อง "ครอบครัวกีฬา" เฮียเว้ง ซ้อและน้องเบญ
ได้ทำอาหารอร่อยๆ มาแจกให้นักกีฬาได้ทานกัน (อร่อยจริงๆ ด้วย)
หลังแข็งเสร็จ กินกันอย่างเมามันเลย อิ่มผสมสุขใจ...

แถมยังมีต่อ.. ครอบครัวกีฬา พาไปเปิดบ้าน กินหมู่กระทะที่บ้านต่ออีก
อิ่มมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (แค่อาหารเรียกน้ำย้อย.. ผมก็อิ่มแล้ว)...

ขอบคุณมากครับ
เจอกันวันอาทิตย์ที่ 16 มค. 54 นี้ต่อนะครับ

ปล. กำลังนั่งตัดรูปให้อยู๋ เดียวมาลงให้ครับ

เบียร์ครับ ช่วยเอาผลการแข่งที่ผมลงไป... ไปปรับปรุงในตารางของเบียร์
แล้วอัพเดทให้ด้วยครับ ...

ขอบคุณข้าวกล่อง เฮียครับ
อร่อยมาก
น่าเสียดายน่ากินก ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 9/1/2011 20:25

รายการต่อไปรอแวนอยู่ครับ... แล้วเรามากินข้าวด้วยกันต่อ...

ผมเอารูปและคลิป.. รายการ MBBF-2010 มาลงให้แล้วนะครับ ..
แต่คลิปมันไม่ยอมเล่นในบอร์ดนี้ .. ไม่รู้ทำไม ..

รายการ MBBF-2010 เมื่อเดือนธันวาคม 2553 และสิ้นสุด 30 มกราคม 2554
http://www.hondacityclub.com/boa ... mp;extra=#pid973171

เก็บตกอีกรูป..

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host