"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ  pop_eye

ไม่เข้าก็ไม่รู้ว่าไงแล้วเพื่อนขนตั ...
c-wab โพสต์เมื่อ 5/12/2010 13:47

5L นิ แปลว่า "ใหญ่มากๆๆๆๆๆๆๆ" เลยนะ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/12/2010 20:26 โดย pop_eye

ก้ออยากแชมป์อยู ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 5/12/2010 20:24

เจอวันไหนครับ คู่นี้หน้าดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แว๊นๆ กลับมาจากเก็บตัวที่เชียงใหม่แล้ว  ขึ้นไปซ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 7/12/2010 16:02

สุดยอดที่สุด... นักกีฬาเรากลับมาจากขึ้นเขาแล้ว..
หยั่งกับหนังจีน อิอิ.. สงสัยกำลังภายในเพิ่มอีกเพียบ..
หรือไม่ก็ธาตุไฟเข้าแทรก อิอิ...
ส่วนผมตอนนี้เก็บตัวอยู่ องครักษ์ สุ่มดูนิสิตสาวรับปริญญา อิอิ

กลับมาจากงานรับปริญญาที่องครักษ์แล้วครับ.. ทั้งร้อนและเหนื่อย ...
นิ มันเดือนธันวาคม ฤดูหนาว แน่ๆ หรือเนี่ย.. ร้อนจะตาย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/12/2010 14:46 โดย jordan11

เฮียเว้งครับ มีเรื่องรบกวนเฮีย ช่วยตามนักกีฬาดังต่อไปนี้ว่ามาเล่นอาทิตย์นี้หน่อยครับ
ผู้เล่นที่ทราบแน่นอนมีตอนนี้คือ
1. แมน
2. เฮียเว้ง
3. ป้อปอาย
4. นัท (ฝากเฮียโทรเช็คทีครับ)
5. เอก
6. เก้
7. เอ็ก
8. แวน
9. ป๊อกกี้
10. อาร์ท (ฝากเฮียโทรเช็คทีครับ)
11. แวน

ส่วนอีก 5 คน รบกวนเฮียถามจากป้อปอายให้ทีครับ
และเสื้อด้วยครับเฮีย ว่าคนที่ไม่มีเค้าจะเอาหรือไม่ เสื้อขาวครับ

นัทกับอาร์ท มีเสื้อขาวมั้ยครับ เฮีย จำไม่ได้ครับ ส่วนคนอื่นๆ
ในรายชื่อจำได้ว่ามีเสื้อขาวแล้ว...

วันอาทิตย์ที่ 12 นี้ เราแข่งเวลา 13.00น. นะครับ
อยากให้มาก่อนสัก 1 ชั่วโมงนะครับ
เอาเอกสารมาด้วยครับ ห้ามลืมนะะะะะะะะะะะะะะะะะ

อาทเสื้อขาวมีครับ confirm ไปเล่นได้ครับ แต่เข้าไปดูแผนท ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 9/12/2010 17:30

ต้องสมัครสมาชิกก่อนครับ เพราะโปรแกรมมันกำหนดไว้

อัพเดตรายชื่อที่มีแน่ๆ ล่าสุด
1. แมน
2. เฮียเว้ง
3. ป้อปอาย
4. นัท
5. เอก
6. เก้
7. ป๊อกกี้
8. อาร์ท

สู้ๆ กันต่อไป... ชาว HCC

ผมไปเล่นให้ไม่ได้นะครับทุกคน ทีมผมก็ไม่มีตัวเหมือน ...
c-wab โพสต์เมื่อ 10/12/2010 16:21

ขอบคุณครับเทล.. สู้ๆ ด้วยเช่นกัน..  
ขาดคนกันน่าดู พยายามกันทุกคนครับ

สมัครแล้วครับ แต่เหมือนว่า level ไม่ถึงมั้ง? เลยดูกระท ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 10/12/2010 17:31

สมัครแล้ว ต้องยืนยันตัวตนก่อนนะครับ
http://www.tbas.in.th/board/forum.php?mod=viewthread&tid=190

ลองดูครับ..
หรือไม่ก็บอกชื่อ account ที่สมัครให้ผมหน่ยครับ
เดียวไปจัดการให้ .. อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host