"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/11/2010 12:55 โดย jordan11

ศึกษาข้อมูลไปแรลลี้ด้วยครับ เอารายชื่อพี่เลี้ยงประจำหมายเลขรถไปดูครับ
ผมโดนคุณ ซอล... (อารมณ์เสีย จำคำนี้กันได้มัี้ย อิอิ)... งานเข้า

http://www.hondacityclub.com/boa ... p?fid=94&page=1
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ
โทษทีเบียร์.. พอดีประชุมสองวันติดเลย ....
พรุ่งนี้จะโทรไปถามรายชื่อที่อัพเดทอีกรอบ เพราะว่าเค้าบอกว่าส่งวันพฤหั
แต่วันนี้ก็ยังไม่มา เดียวพรุ่งนี้จะถามให้ครับ...

ส่วนคนที่จะได้ลงเล่นรายการี้ก็ต้องเตรียมตัวให้ดีนะครับ มันไม่หมู
ตอนนี้มีแต่งาน... ต้องรีบเคลียร์ รัดตัวไปหมดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รายชื่อส่งครบหมดแล้วนะครับ.. เก็บไว้เหมือนหินในไข่ละ อิอิ
กว่าจะได้มาแทบแย่ๆ เดียวต้องไปขอบคุณพี่ๆ ที่ กกท อีก...

รูปถ่ายกันเป็นร้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สงสัยเอาขึ้นไม่ไหว เดียวคง
Write ลง DVD ไปแจกดีกว่า

ไปอยากไปไหนก็ไป เชิญจร้า
จะเอายังงัยก็ม่ายเอาซักอย ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 16/11/2010 15:42

ฮิ้วววววววววว มาแล้ว..

วันอาทิตย์นี้ขอนัด คุยเรื่องบาสหน่อยนะครับ ที่ท่าทราย...
โดยเฉพาะ โอ๋ ทอม ติ ป้อกกี้ เบียร์ ....

ขอร้องว่า ขอให้มา..  จะมาตอนเลิกซ้อมก็ได้
เพราะคงคุยกันหลังเลิกซ้อม....

ส่วนซ้อมก็เริ่มเวลา 13.30น. เหมือนเดิม คงเลิกเล่น 4-5 โมงเหมือนเดิม

ส่วนรายชื่อนักกีฬาที่ลงรายการ Monster ก็คงบอกในวันอาทิตย์นี้เช่นกัน

ปล. นัท หายไปไหนเนี่ย เงียบเลย ... เฮียเว้ง รบกวนโทรหานัททีนะครับ
ขอบคุณครับ

คิดถึง HCC ทุกท่านครับ อยากเล่นบาสมากๆๆๆ ...
pey17 โพสต์เมื่อ 13/11/2010 14:56

สวัสดีครับเป้
คิดถึงเช่นกันเด๋อ ... ยังไงก็ขอให้ทำงานอย่างมีความสุขที่บ้านเกิดนะ
ถ้าจะมา กทม. เมื่อไหร บอกกันก่อนนะ เพราะยังไม่ได้เลี้ยงส่งกันเลย
ก็ต้องขอบคุณเป้เช่นกัน เพราะทุกครั้งที่่มีโอกาสเล่นบาสไม่ว่าจะแข่ง
หรือซ้อม เป้ ก็พยายามมาเสมอ... และพยายามให้ทีเสมอ

เราคิดถึงท่านเสมอ...

กัปตันแมน
(ตามที่ท่านเรียก อิอิ)

เทลก็ยังอยู่นะ รักทีมCITYเหมือนเดิม
c-wab โพสต์เมื่อ 18/11/2010 15:00

ยักษ์ใจดีของชาวซิตี้

เอกก็รัก "พริตตี้" เหมือนกัน
aekuro โพสต์เมื่อ 21/11/2010 21:06

งั้นต้องไปหาพริตตี้กัน 5555555... (ตัวใครตัวมันนะ อิอิ)

สุดสัปดาห์นี้ อย่าลืม งานแต่งเจ้าชายผักขม "Popeye"
ในงานมีแจก ลูกบาสหนังแท้ รองเท้าไนกี้ ชุดบาสยูเอสเอ และอีกมากมาย
ห้ามพลาด และพลาดไม่ได้ด้วย อิอิ

ปล. ซองของ ป้อกกี้ ทอม โอ๋ อยู่กับผมนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host