"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แอลกอฮอล สามวันติด ฟิตแน่ๆตู 55555555
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 31/10/2010 09:50

ฟิต ... ตับน่าดู ...
แบบนี้ระวังตับแข็งนะ ฟิตเกิน อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อวานคนไปเล่นบาสหายไปไหนกันหมดครับเนี่ย...
ไหนบอกมากัน.. ครั้งหน้ามาให้เลี้ยงข้าวเลย..

สนุ๊กเกอร์คลับ ได้ตัวถ้วยแล้ว... ยกให้้ สว กับ ป้อปอาย.. (แม้นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)
แทงเป็นชุดๆ.. กีฬาห่วงกับลูกกลมๆ นิ .. เอาดีทุกอย่างเลยนะสองคนนี้

ส่วนผม แต้มไม่ติดลบก็อุ่นใจพอละ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประชุม ผ่าน M 15.00 เหมือนเดิม เขียนโครงการเส็ดหมดแล้ว ฮ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 1/11/2010 11:20

เบียร์ขอโทษด้วย งานเข้าทั้งวัน ไม่ได้ออนเอม...
เดียวพร่งนี้มาใหม่.. เดียวตอนนี้ผมขอไปตามหา อ.ธงชาติ กับ jo ก่อน

เด๋วไปถามให้นะรึว่าจะใช้อันที่ใช้ที่ดอนเมืองอ่ะเด๋ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 2/11/2010 14:26

ป้อปอาย ฝากโทรหาเบียร์เรื่องกรรมการด้วยครับ... เบียร์ฝากถามมา...

แว๊นๆๆ เรื่องกรรมการถามให้แล้วครับ คิดเป็นคู่ๆ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 2/11/2010 19:33

เบียร์ตามที่เอกแจ้งเลยครับ...

ขอบคุณมากครับเอก

เรามาหาตัวถ้วยโบว์ลิ่งกานดีก่า
โยนไปจิบเบียร์ ที่นี ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 2/11/2010 21:52

ชอบตรงโยนโค้งเนี่ยแหล่ะ... ตกท่อกันหมด อิอิ

ม่ายรุ ดูผ่านๆ อยู่ตรง Super Sport นะ

ส่วนเรื่องสนามติดต ...
beeroff โพสต์เมื่อ 4/11/2010 14:18

โทรไปติดต่อเพิ่มเติมแล้ว.. เค้าบอกว่าทำถึงปี 2553 อยู่ครับ
ไม่เกินวันพฤหัที่ 18 คงเสร็จครับ เพราะเค้าบอกทำเป็นไฟล์ให้
สบายใจได้จ้า...

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/11/2010 08:08 โดย jordan11
ไปจัดการมาแล้ว ตอนแรกว่าจะไปซื้อ HPD LOW 2009 ลด 30% พอไปถึง ...
beeroff โพสต์เมื่อ 6/11/2010 11:33

แล้วกี่บาทครับ...

มีคนปายเบียปายยย
beeroff โพสต์เมื่อ 6/11/2010 21:27

เบียร์ รุ้สึกว่าไม่มีคนไปกันนะครับ.. เฮียเว้งก็ไป ตจว..

Good Job ... ครับเบียร์...
เสาร์ อาทิตย์ นี้... แรลลี้ เตรียมตัวกันหรือยัง เจอกันที่ไหนเนี่ย
ยังไม่ได้ไปอ่านกำหนดการเลย..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host