"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณพี่แมนมากคราบ  ที่ลงรูปได้ปลอดภัยทุกรูป ^^  เด๋ ...
kaesure โพสต์เมื่อ 26/10/2010 21:33

จัดให้พ่อเนื้อหอมทั้งหลายโดยเฉพาะ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/10/2010 15:10 โดย beeroff

แก้ไขครั้งสุดท ...
beeroff โพสต์เมื่อ 27/10/2010 15:05

เบียร์ พี่ขอ Takeover หรือ OEM รายการได้มั้ย.. เป็น
thailand Basketball Society (TBAS) ได้มั้ย อิอิ...
เดียวโทรหาดีกว่า อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เบียร์ครับ ขอแสดงความดีใจด้วย ตอนนี้ติดต่อ สมาคมกีฬา เพื่อขอคัดลอกใบรายชื่อย้อนหลังให้ได้แล้ว...
แต่เค้าขอให้เราทำบันทึกข้อความถึงเค้า 1 แผ่น.. แล้วก็ส่ง Fax ไป จากนั้นก็จะส่งเป็นไฟล์ หรือ..
ไปคัดลอกที่นั่นได้เลย (แต่เป็นไฟล์ไม่แน่ใจ)...

ทุกท่านเตรียมตัวได้แข่งบาสอีกแน่นอน...

อิอิ ก่อนอี่น ป็อปอายจะขอจัดสนุ๊กเกอร์ก่อน กรุณาลงช ...
wengrod โพสต์เมื่อ 27/10/2010 16:40

ไปด้วยครับ .. แต่ว่า ถ้าไปหลังเลิกซ้อมบาส และมันเย็นวันอาทิตย์ด้วย ... จะมีเวลาหรือเปล่า
ไม่แน่ใจ.. เพราะ ป้อปอายนิ.. ท่าจะอารมร์ยาววววววววว แทงงงงงง ไม่เลิก อิอิ

สาวัดดีค้าบทุกคนค้าบ ผมเข้ามาใหม่น่ะค้าบ หลัง จากหา ...
Asujikung โพสต์เมื่อ 28/10/2010 10:53

ชื่อไอดีเท่จริงๆ นะ.. ท่านเน๊ก

หย่ายมากๆ ดูจากอันดับ 1-3 เมื่อปีที่แล้ว Godddddddddddddd ...
beeroff โพสต์เมื่อ 28/10/2010 11:27

ไม่ใช่ไม่อยากให้ส่งนะครับ แต่วันที่เล่นคือ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์
เจอวันศุกร์ก็จอดแล้วครับ... ช่วยกันคิดหนักๆ นะครับ ว่าจะเอาไง..

ใจผมถ้าแค่เสาร์-อาทิตย์ ยังพอทน... อย่าลืมว่า ตอนนี้ 15 ตัวหลัก
ที่เล่นรายการ 6 เส้านั่น ถือว่าสุดยอดระดับหนึ่ง.. แต่มันต้องมา
พร้อมกันด้วยนะครับ...

รายงาน.. รายการบิต หรือเปลี่ยนชื่อใหม่เป็น Monster Bash Basketball Festival 2010
โดยเว็บไซต์ www.tbas.in.th  

ตอนนี้ได้ขอใบรายชื่อนักกีฬากับสมาคมแล้ว.. คาดว่าจะได้ไม่เกินสิ้นอาทิตย์หน้า...
เตรียมตัว เตรียมใจ กันให้ดีๆ มันกำลังจะมาาาาาาาาา

เอาไงคับ สมัครไว้แล้ว จะถอนทีมดีไหม ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 29/10/2010 03:09

คิดว่า ถอน นะครับ..
เพราะได้คุยกับเบียร์แล้ว รายการเบียร์คงเริ่มแน่นอน .. .

แจ้งข่าว...
ท่าทราย... อาทิตย์นี้ซ้อมบาสเหมือนเดิมนะครับ..
เป้ ได้เช็คมาให้แล้วว่า สนามซ้อมเสร็จแล้ว เล่นได้ตามปกติ

เจอกันไม่เกิน 13.30 น. นะครับ... รีบเล่น จะได้ไปสนุ๊กเกอร์ต่อ อิอิ

วันนี้เงียบกันจัง
pop_eye โพสต์เมื่อ 30/10/2010 22:08

นอนทำสมาธิอยู่ครับ... ตั้งมีสมาธิ ... เดียวแทงไม่ลง เฮ้ย เดียวชู๊ตไม่ลง
ตกลงหัวใจไปทางไหนกันแน่เนี่ย.. ตื่นเต้นกว่าจะไปเล่นบาสอีก
55555555++++++

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host