"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/10/2010 22:51 โดย jordan11

แก้ไขครั้งสุด ...
kaesure โพสต์เมื่อ 14/10/2010 19:52

ช่วงนี้เก็บตัวที่องครักษ์ เล่นที่โรงยิม 1 ครับ .. แต่ว่าได้ใช้ยิมพรุ่งนี้วันสุดท้าย
นอกนั้นก็คงวอร์มธรรมดา วิ่ง ส่งบอลครับ เพราะเค้างดใช้สนามแล้ว...

วันศุกร์ที่ 15 นี้... ซ้อมยิมแต่เช้าเลิก 8.30น. จากนั้นพัก และบ่ายต้องไป
ข้างนอกครับ ไปดูสนามแข่งที่ไม่ได้อยู่ในองครักษ์ (จำชื่อสนามไม่ได้)...
ส่วนวันที่ 16 คงอยู่ในองครักษ์ครับเก้ ... โทรหากันอีกทีครับ

ขอบคุณครับเก้
รบกวนเรื่อง cd รูปด้วยครับ...
(จริงๆ ก็อยากให้เด็กได้ลองทีม น่าเอาไปเล่นกับเก้ แต่เสียได้เวลาน้อยไป จะแข่งแล้ว... กับไม่มีรถบัส)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ
ได้อ่านข้อความหมดแล้วนะครับ... ขอขอบคุณเฮียเว้งและป้อปอายมากๆ ที่ช่วยดำเนินการ
รายการนี้ทั้งหมดให้ทุกท่านได้เล่นกัน... (พอดีติดงานไม่ค่อยมีเวลาและเครื่องให้ใช้เน็ตเลย)

ส่วนตัวผมยังไม่แน่ใจเลยครับ.. ว่าจะไปได้หรือไม่ แต่อยากไปมากๆ... เพราะมีคำสั่งมาอีก
หลังจากจบการแข่งขันแล้วต้องทำงานหลังฉากอีก.. ยังไม่ลงตัวไม่รู้จะทำไงดี...

ยังไงก็จะรีบให้คำตอบ เพื่อจะได้หาคนทดแทนได้ ไม่เสียผลประโยชน์ต่อไป...

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาภาพเล้กๆ น้อยๆ มาฝาก.. (เพราะถ่ายน้อยจริงๆ)...
รายการ "6 เส้า ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร"
เมื่อ วันเสาร์และอาทิตย์ที่ 23-24 ตค. 53 จ้า...

ตอนทีม HCC เล่น .. ไม่มีคนถ่ายให้.. จึงไม่่มีภาพตอนแข่งเลย
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

มีแซววววว ง่วงนอนอ่าไม่ได้นอน ฮ่าฮ่าฮ่า ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 24/10/2010 22:33

ขอบคุณมากครับเจต.. งานนี้เจตพูดเยอะขึ้นเลยนะครับ เยี่ยมเลย..

ซิตี้สู้ๆ

ฝากรูปแชมป์ไว้ที่มุมเล็กๆ ... ไปชมกันนะครับ

http://www.pantip.com/cafe/supac ... 74/S9840674.html#16

ส่วนรูปทั้งหมดเดียวจะลงให้ครับ .. แต่ต้องเสียใจไว้ก่อนเลยนะครับ ..
ภาพมันไม่คมเลย... กล้องผมมันจะไปแล้ว สงสัยได้ถอยกล้องใหม่จริงๆ

เอารูปมาลงให้แล้วนะครับ ตามลิ้งก์กันไปเลย
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

รูปย้อนหลังรายการอื่นๆ ดูได้จากหน้า 1 ของกระทู้นี้นะครับ รวมให้แล้ว...

ตอบกลับ  jordan11

ไม่ต้องขอบคุณหรอกครับ ร่วมด้วยช่วยกัน ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 25/10/2010 00:00

โหหหหห เจต ยังไม่นอนอีกหรือครับ.. แปลว่ายังไม่เหนือย ..
งั้นต้องมาแข่งอีก อิอิ

ตื่นมายังดีใจอยู่เลย กับอันดับ 1...
งั้นเอาเพลงชิวชิวมาฝาก

http://www.youtube.com/watch?v=kq2TvrNe_6Q&feature=related

ช่วงนี้คนก็เยอะขึ้น... ความสามารถก็ต่างกันไปมากขึ้น...
รายการต่อๆ ไป.. ถ้าหวังได้ผลงานต่อไปอีก... คนที่จะไม่ได้ลงก็ต้องทำใจไว้ด้วยนะครับ

ก็ต้องขอบอกกันแต่ต้นๆ ให้ทราบโดยทั่วกัน... โตๆ กันแล้ว ห้ามงอน อิอิ
ใครงอนให้ไปก่อตั้งทีมเอง อิอิ

แต่คาดว่าจะมีสองทีม... จัดทีมแข่งๆ ไปเลย 1 ทีม.. อีกทีมเอามัน...
หวังว่าจะเข้าใจ...

แต่ก่อนนี้ฉายาก้มเป็นลง [ลมนะ อิอิ มายช่ายลง] พร้อมเ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 26/10/2010 21:17

ไปสนุกเกอร์คลับ.. ขอแบบบรรยากาศเย็นๆ คนตั้งลูกงามๆ
มือไม้เป็นปลาหมึกได้ป่ะ
55555555+++

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host