"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รูปเอกหลอเกินอ่ะ... ยอมไม่ได้ ต้องหารูปใหม่มาสู้แล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โทษทีนะครับ.. ไม่ได้ไป.. เพราะติดไปไหว้พระกินเจ เพิ่งทราบเหมือนกัน...
แล้วเจอกันรอบต่อไป...

เสียดายไม่ได้ชมเกมส์ป้อกกี้เลย เล่นยาว 9 เกมส์เลยหรือเนี่ย..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประกาศจากทางห้าง.. ติ้งตอ้ง
เนื่องจากผมติดงาน ตจว. ที่ มศว องครักษ์ กีฬาสาธิตเกมส์
ตั้งแต่ 11-23 ตค. นี้... อาจไม่ได้ไปเล่นบาสนะครับ..
แต่จะคอยอ่านข่าวจากเว็บต่อไป...

ปล. รอเทลมาบอกว่า 24 นี้จะได้แข่งบาสมั้ยนะครับ
ส่วนทางเก้ก็ยังไม่แน่นอน รอๆ กันหน่อยนะครับ...

ขอแนะนำเว็บไซต์หน่อยนะครับ

www.tbas.in.th

ผมทำเว็บใหม่ครับ เพื่อทำสังคมนักกีฬาบาสเกตบอลไทย โดยเฉพาะ...
ก็แวะไปชม และให้ความรู้กันได้นะครับ ...
ใครอยากจะซื้อขายรองเท้า เสื้อบาส ก็ไปได้ที่นั่นเลยนะครับ...

ส่วนเว็บเก่าผม www.nba100percent.com
ผมเอาไว้ขายเสื้อโดยเฉพาะ จะได้ไม่ไปเกี่ยวกันครับ อิอิ

ไปละงานมารอแล้ว

24  นี้ทางสนามติดต่อไม่ได้จิงๆครับ  ส่วนถ้ามีสนามอื่น ...
kaesure โพสต์เมื่อ 11/10/2010 11:59

สรุปว่าบาส 4 เสา ที่เราจะเป็นเจ้าภาพในวันที่ 24 นี้.. ขอเลื่อนไปก่อนนะครับ
ต้องขอโทษทุกท่านเด้วย เดียวตั้งหลักอีกที...

ขอบคุณเก้ครับ

มีข่าวร้ายมาแจ้งให้ทราบครับเนื่องจากน้องทอมโชว ...
aekuro โพสต์เมื่อ 11/10/2010 15:49

ใจหาย... เลย.... นิแหล่ะน่าสิ่งที่เป็นห่วงว่าไปลงแข่งแล้วจะเจอแบบพวกนี้กลับมา
แต่ทอม...ทำใจนะ อย่าไปโทษใคร ว่าเค้าตั้งใจเก็บเราหรือไม่เก็บ...
ปล่อยวางไป แล้วก็จำมันว่าเกิดขึ้นได้ไง เพราะอะไร วันหลังก็พยายาม "เก๋า" ขึ้น
และหลบหลีกให้ได้ครับ ....

พักยาวไปเลยครับทอม.. คิดว่าได้โอกาส นอนอ่านหนังสือเพื่อสอบ Cer..
แล้วก้กลับมาใหม่อย่างเสือก็แล้วกันครับ..

ใจเย็นๆ อะไรจะเกิด.. มันก็เกิด.. เรามีหน้าที่แก้ไขไป อิอิ

ขอโชว์รูปเด็กแว็นรูปใหม่ แว๊นๆ..
aekuro โพสต์เมื่อ 11/10/2010 16:29

เอารูปนี้มาจากไหนอ่ะ อยากได้รูปจากกล้องเก้อ่ะ อิอิ

พี่เอก เช้าพุธ รถออก แปดโมง เลทนิสหน่อย ไอ้ปอยมาช้า ต ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 11/10/2010 19:46

ป้อกกี้.. พี่รบกวนขอเบอร์ ปอย ปาม ไว้ด้วยนะ .. ผมกำลังจะจัดทำข้อมูลนักกีฬาอยูครับ

มีแต่เบอร์ปอย 086-6445041 ตามนี้คับคุณพี่แมน แว๊นนนนนนน  ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 12/10/2010 14:54

ขอบคุณหลายๆ ครับ...

เรียนทุกท่าน ตั้งแต่ 12-23 ตค. 53  ผมติดมาทำงานที่องครักษ์นะครับ
มาเป็นผู้ช่วยโค้ชบาส... มีอาจารย์ตุ่นเป็นโค้ชหลัก (อดีตนักบาสทิวไผ่งาม)..
ได้เรียนรู้อะไรไปเยอะเลย

แต่ว่า... จะเอาไปใช้กับพวกเราได้หรือเปล่าไม่รู้...

เรียนรู้กันต่อไป อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host