"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ก่อนนอนแวะห้าง ebay.com เลยเอาคู่นี้มาฝากให้ดูอีกรอบ อิอิ (ฝากให้นัดและป้อกกี้โดยเฉพาะ)

มันคือ Nike Air Jordan 2010 Outdoor ... ไปเจอที่พาราก่อนมาพื้นมันหนึบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
และมันก็ไม่เต็มข้อ ไม่รู้เรียกว่า mid หรือ low กันแน่ อิอิ

http://cgi.ebay.com/NIKE-AIR-JOR ... hash=item563f7d4e05

ดูภาพประกอบไม่ต้องใจราคาครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากดูรูป  ดูที่ไหนอ่ะ?  ดูไม่เป็น!!  หาไม่เจอ!!  คัยก้อ ...
kaesure โพสต์เมื่อ 26/9/2010 23:36

เก้ดูได้จากหน้าแรกของกระทู้นี้นะครับ จะมีรวมภาพแต่ละรายการเอาไว้
เป็นลิ้งค์ของแต่ละรายการ... ลองไปชมนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Zoom Brave ของผมมีคนจะเอาแล้ว 2000บาท แหล่มเรย 5555 ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 27/9/2010 10:26

แหล่มจริงๆ โอเคเลย

รูปของใหม่รอสักนิดนะครับ จะรีบทำให้เร็วๆ นี้.. (วันนี้ประชุมทั้งวัน)
เก้ครับจะมีรูปบางส่วนอยู่ในกล้องเก้ ฝาก Copy ใส่ cd-rom ให้สักแผ่นนะ
เดียวเจอกันคราวหน้าขอหน่อยครับ

เรียนทุกท่านคิดว่ารายการต่อไป อาทิตย์ที่ 24 ตค. 53 นี้ รอป้อปอายยืนยันอีกทีครับ

เรื่องแข่ง 4 เสา ครั้งต่อไป... คงต้องเป็น 24 ตค. 53 (มั้ง) เพราะขึ้นอยู่กับสนาม
และทีมที่เชิญ... พอดีป้อบอายเค้าไปดำเนินการแล้ว ต้องรอฟังผลลัพธ์ว่าทีมที่เชิญมา
เค้าจะมาได้ตามวันเวลาดังกล่าวหรือไม่...

ส่วนเรื่องสนามอาจจะต้องรบกวนเก้อีกรอบครับ

ภาพบรรยากาศ 4 เส้ากระชับมิตรมาแล้วนะครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... mp;extra=#pid917678

แล้วเตรียมตัวพบกับรายการต่อไป 4 เส้า 4 เหล่า... เร็วๆ นี้

มะใช่นามสกุลเดียวกานหรอ คริ คริ
beeroff โพสต์เมื่อ 5/10/2010 10:41

คิดได้นะเบียร์ อิอิ....

ป้อกกี้เอา 19 ไปแล้วหรือแง้ว... ว่าจะเอาซะหน่อย.. แต่ไม่เป็นไรครับ ครั้งนี้ขอตามหลังบ้าง
งวดที่แล้วออกคันที่ 2 ของรายการ โคตระกดดันเลย... แต่มัน...

สรุป ยิ่งกด ยิ่งดัน เรายิ่งมัน อิอิ

ช่วงนี้งานเยอะ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาแวะนะครับ โทษที...
เดียว 12-23 ก็ไปงานกีฬาสาธิตอยู่ มศว องครักษ์ ยาวเลยครับ

เรื่องแข่งบาส 24 นี้ รอสักครู่ ตอนนี้ เก้ติดต่อเรื่องสนามอยู๋
ส่วนป้อปอายก็ได้ทีมแล้ว เพียงแต่ว่ากำลังให้ตรวจสอบกันอยู่
เพราะว่า 23 24 25 มันหยุดยาว ... กลัวจะไม่มาแข่งกัน...
แล้วทีมเราละ 24 นี้ ว่างกันครบใช่ป่ะ

อาทิตย์นี้ไปท่าทรายด้วยครับ...

สรุป24นี้เรายังไม่แข่งช่ายมั้ยเนี่ยจะได้ไปแก้ตัวกับ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 7/10/2010 07:51

สงสัยต้องขออนุญาติเลื่อนแข่ง 4 เสา ไปก่อนนะครับ...
เพราะสนามไม่ว่าง... และทีมไม่สะดวก...

เก้ครับ... แล้วถ้าเป็น อาทิตย์ที่ 31 ได้มั้ยครับ.... ถ้าได้
ป้อบอายจะได้ดำเนินการต่อ แค่บอกเค้าว่าเลื่อนออกไป 1 อาทิตย์เท่านั้น

ส่วนทีมเรา ถ้าเป็นอาทิตย์ที่ 31 คต. 53 ว่างกันมั้ย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host