"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าสนใจสมัครด้วยคนครับ
aofzaa โพสต์เมื่อ 20/9/2010 11:03

ยินดีต้อนรับครับผม..
หากมีเวลาก็มาจอยกันนะครับ ปัจจุบันจะซ้อมกันวันอาทิตย์ที่สนามท่าทราย
หลัง ม.ธุรกิจบันดิด (อิอิ) ซ้อมกันอย่างน้อยก็เดือนละ 2 ครั้งแต่ปัจจุบันนี้
เล่นกันแทบจะทุกวันอาทิตย์แล้วครับ ช่วงนี้เอามัน เล่นกันมันตลอด อิอิ

ยังไงก็มาลองเจอกันนะครับ.. หากเป็นไปได้ อาทิตย์ที่ 26 นี้ ตั้งแต่เวลา
10.00น. เป็นต้นไป มีแข่งบาส 4 เส้า ซึ่ง HCC เราเป็นเจ้าภาพครับ
ลองมาดูก็ได้นะครับ มาดูความฮาของพวกเราก่อน อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สู้ๆ ต่อไปครับ ทั้งเจตและเทล... เอาแชมป์มาครองให้ได้ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/9/2010 17:14 โดย jordan11

เรื่องสีเสื้อเป็นดังนี้นะครับ
1. HCC สีขาว และแดง
2. นครนายก สีแดง
3. พระอาทิตย์ ไม่รู้ (ให้ทอมติดต่ออยู่)
4. วิริยะ สีขาว

เฮียเว้งครับ รบกวนอีกแล้ว แจ้งให้ทุกคนที่ติดชื่อลงเล่นรายการนี้
ให้เอาเสื้อมา 2 ตัวเลยนะครับ คือ แดง(รายการ Carclub) กับ ขาว(ตัวใหม่ล่าสุด)
1. หากทีมเราเจอทีมนครนายก เราจะใส่สีขาว
2. หากทีมเราเจอทีมวิริยะ เราจะใส่สีแดง
ใครที่มาอ่านบอร์ดแล้วก็ตามนี้นะครับ เกรงใจเฮียเหมือนกัน

เทลครับ รบกวนขอเบอร์โทรศัพท์อีกรอบ
เพราะเบอร์ที่มีผม ทำไมโทรไปแล้วกลายเป็นเสียง ฉึก ฉึก ตลอดเลย.. อิอิ
สงสัยจะผิดเบลอ อิอิ

แจ้งข่่าว 2 เรื่อง...

1. แข่งบาสที่ดอนเมืองในวันอาทิตย์ที่ 26 กย. (กันยุง) 53 นี้ ขอให้ทีม HCC
1.1 ช่วยมากันอย่างพร้อมเพรียงเรียงใจเวลา 9.30น. นะครับ เพื่อมาเตรียมจัดการสถานที่
1.2 ใบสมัคร ใครมีอยู่แล้วบ้าง เอกหรือเทลรายการที่ผ่านมามีมั้ยครับ ช่วยรบกวนก๊อปปี้
มาให้สัก 5 แผ่นหน่อยนะครับ จะได้ให้ทีมต่างๆ เขียนใบสมัครไว้เป็นหลักฐาน...
1.3 เสื้อทีม HCC เอามาสองชุดนะครับ แดงกับขาว...
ส่วนทีมนครนายกสีแดง ส่วนทีมวิริยะสีขาว และทีมพระอาทิตย์สีเทา
1.4 ป้อบอายครับ รบกวนช่วยนำกล้องมาขอใช้ถ่ายภาพหน่อยนะครับ
จะได้เก็บประวัติไว้
1.5 ใครรู้จักทีมไหน ช่วยกำชับให้มาไม่เกิน 10.00น นะครับ
หรือจะให้ดีมา 9.30น. ครับ เพราะอยากให้เล่นตอน 10.00น. ถ้าทำได้ไม่อยากเสียเวลา
(ทอมแจ้งพระอาทิตย์ด้วย / เทลแจ้งวิริยะด้วย / เก้แจ้งนครนายกด้วย)
1.6 HCC เจ้าภาพ ขอความร่วมมือมากัน 9.30น. นะครับ

2. กิจกรรมสิ้นปีของคลับ HCC ซึ่งจัดปีละครั้ง 2 วัน 1 คืน (เสาร์-อาทิตย์)
ช่วยอ่านรายละเอียดตามลิ้งก์ด้านล่างนี้นะครับ

http://www.hondacityclub.com/boa ... mp;extra=#pid910860

ผมก็อยากให้พวกเราได้มีโอกาสไปกันนะครับ รีบดูตารางเวลาและรีบแจ้ง
บนเว็บด่วน หรือไม่เกินวันอาทิตย์ที่จะไปแข่งบาสนี้.. เพื่อจะได้ส่งยอด
ให้ทางพี่เบนและโอนเงินทันตามเวลาครับ นอกจากบาสแล้วพวกเรา
มาร่วมกันฮาแบบอื่นกันบ้าง นะครับ

ใครมีงานประจำเงินเดือนสมกับการงาน บอกน่ะคับ ผมมองหา ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 22/9/2010 11:36

ใครมีช่องทางก็ช่วยกันนะครับ... นอกจากบาสแล้วอย่างอื่นเราก็ช่วยกันได้

ได้ยินเรื่องแจกเสื้อ และที่นั่งชมพิเศษ ตั้งแต่ตอน Thailand open แล้ว แต่มีค่าใช้จ่ายนะ
แต่ข่าวจากเบียร์ สงสัยเปลี่ยนใหม่ ฟรี .. ก็ดีครับ ไปเอาเสื้อกัน (เชียร์ไทยต่างหาก อิอิ)

ทำงานไม่เสร็จ เลยแวะดูรองเท้าเล่น ... ที่ห้อง ebay.com อิอิ

http://cgi.ebay.com/Nike-Air-Jor ... hash=item82636a4656

คู่นี้ขายที่สยามพารากอน เมื่อช่วงเดือนที่ผ่านมา ไปเจอมาราคา 5,500 บาท
ผมก็ไม่รู้ว่ามันดียังไงนะ แต่แพงกว่าพวกโคบี้ 5 ตั้ง 1 พันเชียว...
แต่ที่รู้คือคู่นี้หนึบและเนียวมากๆ เพราะไปลองเอาโคบี้ 5 กับ คู่นี้.. จับมาถูและไถ่
พื้นเล่น.... คู่ jordan ไม่ขยับเลยสักนิด ส่วนโคบี้ 5 ก็ลื่่นๆ เทียบกันไม่ติดเลย
แต่เรื่องความเบา โคบี้เบากว่าพอสมควรครับ...

จบข่าว แต่ก็อยากได้เหมือนกัน อิอิ

อาทิตย์นี้ไปพร้อมรองเท้าใหม่เหมือนกันคราบ  เพิ่งถอย ...
kaesure โพสต์เมื่อ 24/9/2010 10:06

คาร์คลับก็ของใหม่ งานนี้ก็ใหม่อีกแล้ววววววว...
อยากได้ๆๆๆๆ

ใครที่มี เสื้อบาสสีแดงเอาไปเผื่อ อาทซัก ตัวนะครับ หร ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 24/9/2010 12:55

โอ๋น่าจะมี.. เพราะโอ๋ไปเล่นให้ทีมพระอาทิตย์...
เอียเว้งครับ รบกวนฝากโทรบอกโอ๋ขอยืมเสื้อแดงให้อาทหน่อยครับ

ปล. แต่ถ้าอาทหามาได้ก็นำมานะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host