"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ส่วนรายชื่อผู้ที่จะลง 4 เสา ล่าสุดดังนี้
1. แวน
2. อาท
3. ทอม
4. เทล
5. เก้
6. เอ็ก
7. เอก
8. ป้อปอาย
9. ป้อกกี้
10. นัด
11. แมน
12. เบียร์
13. เฮียเว้ง
14. โยชน์
15. เพื่อนป้อปอายอีกคน

ปล.
1. โอ๋ ไปเล่นให้พระอาทิตย์ (ส่งไปฝึกฝีมือให้เก่งขึ้น สู้ๆ นะโอ๋ เอาประสบการณ์กลับมา)
2. ติ ไปเล่นให้พระอาทิตย์ (ไปโชว์ฝีมือให้เค้าได้เห็นกันทั่วหน้า)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สิ้นปีนี้มีกิจกรรมของคลับ อยากเชิญไปร่วมกิจกกรมครับ
ผมไป 1 เช่นเคย (ปีละครั้ง สนุกๆ ครับ)

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

เฮียเว้ง... พี่เบนซ์เค้าฝากมาบอกว่า ช่วยมาป้องกันแชมล์แรลลี้ด้วย อิอิ
(ไปปีแรกเอาแชมป์กลับบ้านเลย อิอิ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/9/2010 19:54 โดย iJaDe

คร๊าฟฟฟ!! ยังไงถ้ ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 16/9/2010 19:29

สวัสดีครับเจต
คู่นี้น่าไปชมเหมือนกันนะเนี่ย. อิอิ

เจต ผมขอเบอร์โทรศัพท์หน่อยครับ ... ผมจะได้ติดต่อโดยตรงได้เลย
ผมไม่มีเบอร์จึงไม่สามารถติดต่อได้ครับ

เรื่องทีมที่ 4 ที่ยังว่างอยู่ ผมมีแนวคิดง่ายๆ แค่...
1. ถ้าเป็นทีมลานทอง พอดีเคยเล่นกันแล้ว จึงขอดูทีมอื่นที่ไม่เคยเล่นด้วยกันหน่อย...
รบกวนขอรอวันอาทิตย์นะครับ แปปนึง...
2. ทีมสวนรถไฟเช้า ขอรอคำตอบเป้วันอาทิตย์นี้
3. ทีมของเทล เป็นโรงปุ๋ยที่แข่ง 4 เส้าไปครั้งที่แล้วหรือเปล่าครับ เพราะถ้าใช่
อาจจะของดนะครับ เพราะอยากเล่นกับทีมที่ไม่เคยครับ... แต่ถ้าเป็นทีมน้องใหม่
ที่เทลกำลังฝึกอยู่ ก็น่าสนใจครับ

ทุกคนคิดว่าอย่างไรบ้าง...

ตอบกลับ  jordan11

08-4899-0988
iJaDe โพสต์เมื่อ 17/9/2010 16:34

ตอบไว มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่แมนครับ เรื่องกรรมการก็okนะครับ เหลือการยืนยันจาก ...
aekuro โพสต์เมื่อ 18/9/2010 12:27

เมื่อวานได้โทรหาป้อบอาย.. เห็นป้อบอายบอกเรียบร้อยแล้วครับ เรื่องกรรมการ
แต่ไม่รู้ว่าใช่ทีมงานเดียวกับที่เอกสอบถามให้หรือเปล่านะ (คงใช่แหล่ะ เพื่อนๆ กัน)

ขอบคุณครับเอก

พี่แมนครับเป็นเด็กอายุไม่เกิน18ปีจะหาแมทต์ให้เด็กซ้ ...
c-wab โพสต์เมื่อ 17/9/2010 22:48

ขอบคุณครับเทล... ฝากซ้อมกันมามาเทพๆ เลยนะครับ
เพราะเก้อยากให้จัดหนัก อิอิ

สรุปศึกบาสเกตบอล "ซิตี้ CUP"ครั้งที่1มีทีมร่วมแข่งขันด ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 18/9/2010 20:52

ขอบคุณครับ.. สำหรับตารางจ้า..

ทีมที่4 ขอแบบหนักๆน่ะคราบ  ทีม จปร.ของน้องผมขอมาเอาแบ ...
kaesure โพสต์เมื่อ 17/9/2010 18:39

ขอบคุณเรื่องสนามครับเก้... ส่วนเรรื่องทีมที่ 4 คงเป็นทีมโรงเรียนของเทลครับ...
ลองชนกันดูนะครับ...อิอิ

ผมก้ฟิตเหมือนกัน กางเกงนะ5555
pop_eye โพสต์เมื่อ 19/9/2010 22:03

คิดไปได้... ฟิตแบบนี้จะไม่ดีต่อรอบเอวนะ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host