"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/9/2010 10:02 โดย jordan11

ขอตามเรื่องแข่งบาสสี่ (เสาเทเวส) ทีม หน่อยครับ
1. เฮียเว้งครับ รบกวนถามเก้เรื่องสนามให้ที โดยอยากให้กลับมาใช้
สนามที่ดอนเมืองแทนครับ ถามเก้ให้ทีครับทำเรื่องมาได้มั้ย...
2. เฮียเว้งฝากเรื่อง ตามทีมนครนายกกับเก้ด้วยครับ ว่ามาได้นะครับ
จะได้จบเรื่อง สนามและเรื่องทีมเก้ครับ
3. เรื่องถ้วยรางวัล เสาร์นี้ผมจะไปดูให้ครับ
4. ทีม ISUZU ... เบียร์ตามให้ทีนะครับ
5. ทีม True เดียวผมถามให้ครับ จากเว็บบอร์ดเค้ามีอยู่
6. เอกครับ กรรมการและอุปกรณ์สนาม ครั้งที่จัดดอนเมืองที่ผ่านมา
สามารถติดต่อได้มั้ยครับ

เอาแค่นี้ก่อนครับ.. ค่อยๆ ทำทีละเรื่อง ช่วยกันๆ

ปล. อย่าลืมบอกทุกทีมนะครับว่า...
0. แข่งวันอาทิตย์ที่ 26 กันยายน 2553 นี้ครับ (ถ้าสนามไม่เปลี่ยนแปลง)
1. มีค่าสมัครทีมละ 1,500 บาท ทีมละ 15 คน
2. มีแต่ถ้วยรางวัล... เฉพาะผู้ได้อันดับ 1 เท่านั้น...
3. แข่งเวลา 10.00 น. เป็นต้นไป ทุกทีมต้องมา 10.00น.
เพราะจะใช้จับสลากเอา..
4. ทีมสำรองที่คิดไว้คือ New Vios, Crammy

จบข่าว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นั่งทำงานไปจะหลับไป เหนื่อยจัด... มาแซวเบียร์เล่นดีกว่า
เบียร์อาทิตย์ที่ผ่านมาทิปได้สวยนะ เค้าอุตสาห์โยกหลบแล้วจั้มชู๊ต
ท่านยังอุตสาห์ตามเค้าไปทิปแบบเต็มๆ ทั้งฝ่ามือ...

ทำงานต่อละ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงสัยทีม True จะไม่สะดวกแล้วนะครับ...
พอดีไปดูบนเว็บบอร์ดเค้า เค้ามีแข่งในวันที่ 26 เหมือนกัน
เราต้องเปลี่ยนทีมแล้วครับ...

(ผมดันไปโพสต์เชิญชวนมาแข่งบาสกับเราเสร็จ... เหลือบตาไปเห็นเค้ามีนัดแข่งบาสวันที่ 26)
http://www.truebasketballclub.com/webboard.php#a

แจ้งเพื่อทราบ
แมน

สนามก้อคงเป็นที่เดิมคราบ  ส่วนทีม น้องๆเก้พร้อมอยู่ ...
kaesure โพสต์เมื่อ 13/9/2010 13:32

เก้ครับ ... สรุปเรื่องสนามคือที่ดอนเมืองที่เดิมนะครับ
และเป็นวันอาทิตย์ที่ 26 กย. 53 ทีมน้องเก้นะครับ...
(เก้รบกวนยืนยันตามนี้ทีนะครับ)

พวกเรางานต่อไปก็เชิญทีมเลยนะครับ
1. HCC
2. Nakorn Nayok
3,4 (ISUZU, New Vios, ทีมติพระอาทิตย์)

ปล. เก้ รูปท่่านจะหล่อไปไหนเนี่ย.. HCC นิ หล่อๆ กันทั้งนั้น

เฮียเว้งครับ... รบกวนโทรแจ้งสมาชิกทีมให้ทีนะครับว่า 26 มีแข่งบาส
รายชื่อขอประกาศเลยนะครับ 15 ท่านมีดังนี้
1. แวน
2. โอ๋
3. ทอม
4. เทล
5. เก้
6. เอ็ก
7. เอก
8. ป้อปอาย
9. ป้อกกี้
10. นัด
11. แมน
12. เบียร์
13. โยชน์ (มาได้หรือเปล่าก็ไม่รู้ ป้อปอายตามให้ที)
14. เฮียเว้ง
15. อาท

เรื่องกรรมการ ok แล้วนะครับ แต่เขาขอทราบรายละเอียดว่ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 13/9/2010 22:18

เอกครับ... แข่งกี่นัด ก็เท่ากับที่เอกจัดอ่ะครับ 4 ทีมพบกันหมด..(จำไม่ได้ว่ารวมกี่นัด)
แต่ว่าขอเล่นครึ่งละ 20 นาทีครับ แล้วก็เวลาไหล คิดว่าเบื้องต้นแบบนี้นะครับ
ที่ได้คุยกับป้อปอายไว้...

รบกวนเอกช่วยสอบถามให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ

[quote]แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/9/2010 10:02 โดย jordan11

ขอตามเรื่อง ...
aekuro โพสต์เมื่อ 13/9/2010 22:02

เฮียครับ ฝากบอกซ้อด้วยงานเข้า อิอิ .. มีคนติดใจซะแล้ว อิอิ

เอาไงดี.. งั้นขอเสียงคนไปหน่อยครับ..

ประกาศ.. ตอนนี้บาส 4 เสา .. อัพเดททีมดังนี้
1. HCC
2. นครนายก
3. พระอาทิตย์
4. .... (ว่างเปล่า เพราะไม่ว่างต้องหาทีมอื่น)

เรียนสมาชิกทุกท่าน
ขออนุญาติอัพเดทรายชื่อสมาชิกทีมบาสเรากันหน่อยนะครับ (ตามที่ป้อกกี้ขอมา)
โดยเป็นรายชื่อที่ยังร่วมกิจกรรมอยู่ ตามสภาพเหตุการณ์ที่เปลี่ยนไปดังนี้
1. แวน
2. โอ๋
3. ทอม
4. เทล
5. เก้
6. เอ็ก
7. เอก
8. ป้อปอาย
9. ป้อกกี้
10. นัด
11. แมน
12. เบียร์
13. เฮียเว้ง
14. อาท
15. เป้
*** โยชน์ (มาใหม่แต่ไม่แน่ใจว่าจะยังไงต่อ)
*** เจต (ก็ไม่รู้ว่าจะมีเวลามาร่วมกิจกรรมหรือไม่)
*** ติ (ไม่ค่อยได้ลง ก็คงมีผลต่อจิตใจบ้าง... ก็แล้วแต่ติเค้า...)

นิ คือรายชื่อที่รวมกิจกรรมบาสและกิจกรรมอื่นๆ ของกลุ่มบาสเรา...
บางคนที่หายไป หรือต้องคอยตามบ่อยๆ ผมก็ขออนุญาติไม่ได้กล่าวถึงในที่นี้

หวังว่าคงเข้าใจผมที่โพสต์ชื่อแค่นี้... รายชื่อนี้ก็แค่ตามช่วงเวลา
บางท่านที่หายไป เค้าก็มีกิจกรรมของเค้า ถ้าเค้าว่างเมื่อไหรเค้าก็กลับมาเล่นต่อ
ไม่มีปิดกั้น.. (แต่ก็ต้องเข้าใจเหตุการณ์ด้วย... )

HCC สู้ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host