"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/8/2010 07:48 โดย jordan11
ถ้าหายทัน จะไปเล่นด้วย ทั้งสวนรถไฟ และ ท่าทราย นะครา ...
beeroff โพสต์เมื่อ 19/8/2010 21:17

หายไวๆ นะเบียร์... เห็นว่าได้งานใหม่เลยเกรงใจ ไม่กล้าถามเรื่องบิตต่อ... สวนรายชื่อ
พี่ขอน้องเค้าไปแล้ว รอเวลาอยู่ครับว่าจะเอามาให้เมื่อไหร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอดีงานมันตรงกันนะ จะปฏิเสธก็เกรงใจ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 19/8/2010 22:24

555555555555++++++++++
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรื่อง บิต  ผมยังรอพี่เหมือนเดิมนะครับ เพราะเขียน โค ...
beeroff โพสต์เมื่อ 21/8/2010 12:34

รับทราบครับ เดียวจะไปเร่งน้องเค้าให้ครับผม

มะเช้า แถวบ้านฝนตกเรยม่ายด้ายไป เซ็งเรย ...
beeroff โพสต์เมื่อ 21/8/2010 19:28

มาเจอกันวันนี้นะเบียร์ ท่าทราย.. โรงยิมอย่างงาม ...

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/8/2010 10:27 โดย jordan11

วันนี้เล่นท่าท ...
wengrod โพสต์เมื่อ 22/8/2010 20:33

+1 ครับเฮีย... มันดีครับ... โดนใครไม่รู้เจาะย่างซ้ายผม.. แตกเลย ตอนนี้ยังปวดขาเลยเดินไม่ไหว

อยากไปด้วย แต่ เล่นไม่เก่ง อ่ะครับ
pummnut โพสต์เมื่อ 22/8/2010 08:54

ไม่ใช่ไม่เป็นนะ.... แต่ไม่แสดงออกมากกว่าครับ อิอิ
ฝีมือดีเลยนะเนี่ย.. ได้กำลังเสริมอีกท่าน... ยังไงก็มาเล่นกันบ่อยๆ นะ

วันอาทิดที่5กย.นี้ทีมยาริสเค้าจะจัดแข่งสี่เส้าคับ
จ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 24/8/2010 21:08

น่าสนใจมากครับ... ขอบคุณมากป้อบอาย
เฮียเว้งครับ (รบกวนอีกแล้ว) ... ฝากเฮียเว้งคุยรายละเอียดกับป้อยอายที
1. ว่าเล่นแค่วันเดียวหรือไม่...หรือเล่นวันไหนบ้าง เวลาไหนบ้าง...
2. เมื่อทราบวันเวลาที่แน่นอนแล้ว รบกวนโทรถามทุกคนให้ทีนะครับ
ว่าสะดวกมาเล่น ในวันเวลาดังกล่าวมั้ัยครับ

ทีมเราคงโทรถาม แวน ทอม ป้อบอาย โอ๋ เก้ เอ็ก(0890392534) ป้อกกี้
เบียร์ เฮียเว้ง แมน นัด(น้องใหม่ไฟแรง) เพื่อนป้อบอายที่ทำการบินไม่รู้ชื่ออะไร
ติ เจต แค่นี้ละครับ เอ(พ่อลูกอ่อน)

ส่วน...เอกกับเทล คิดว่าเค้าคงเล่นให้โรงปุ๋ยเพราะเค้าจะซ้อมทีมเล่นรายการ pantip

รบกวนด้วยครับเฮียเว้ง

ปล. ตอนนี้ผมอยู่หัวหินครับ มาสัมนา กลับวันศุกร์...
และที่สำคัญ ขาซ้ายยางแตกยังไม่หายเลยคงเป็นกล้ามเนื้อฉีกไปแล้ว
แต่วันอาทิตย์นี้จะไปนะครับ ถ้าเล่นได้จะเล่น...แต่ถ้าไม่ไหวคงไปเชียร์

อ้อแระที่สำคัญ"อยากมีปาร์ตี้"
pop_eye โพสต์เมื่อ 24/8/2010 21:27

เอาแบบไหนกันดี อิอิ...

ที่ไหนเหรอครับ
sir_artty โพสต์เมื่อ 25/8/2010 21:33

วันอาทิตย์นี้ ถ้าสะดวกมาเล่นที่ท่าทรายด้วยกันนะครับ จะได้สนุกกัน
และเป็นไปได้จะได้มาอุ่นเครื่อง 4 เส้ากันอีกที

โอ้ย ผมเจอ Head Knock เข้าให้ แตกครับ ยังมึนตึบ อยู่เลย

สร ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 29/8/2010 19:34

เสียใจด้วยครับ.. มาครั้งแรกได้แผลกลับไปเลย.. แล้วดันเป็นแผลจากคนนอกคลับซะด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host