"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันอาทิตย์นี้ปัยซ้อมที่ท่าทรายกันครับ มีทีมท่าพระจ ...
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 18/8/2010 11:10

ได้คุยกับเฮียเว้งแล้วนะครับ เฮียเว้งกำลังโทรศัพท์ถึงทุกท่านอยู่
เรื่องคือนัดซ้อมบาสกันวันอาทิตย์นี้ เวลา 13.30น. เป็นต้นไปที่สนามท่าทราย
กับทีมบาสของน้องทอม... (แล้วน้องทอมจะหนี HCC ไปแล้วหรือ อิอิ)
หวังว่าทุกท่านจะไปได้นะครับ ช่วยมาแจ้งกันด้วยจ้า...

จริงๆ แล้วผมคิดอยู่ว่าจะนัดซ้อมกันวันอาทิตย์นี้ แต่อีกใจก็จะเป็นอาทิตย์หน้า
เพราะว่าเจอนักกีฬาทีม Civic เค้าอยากเล่นกับเราด้วย... งั้นเล่นอาทิตย์นี้ก่อน
แล้วเดียวผมจะติดต่อ Civic ว่าเจอกันอาทิตย์หน้าครับ

ได้เวลารวมตัว "ไอ้มดแดง"

ปล. เก้ครับ ถ้าว่างก็มานะครับ พอดีคิดแล้วว่าถ้าเรียกเก้มาจากนครนายก
เกรงใจจะเสียค่าเดินทางและเวลามาไกล เลยไม่ได้โทรไปแจ้ง แต่ถ้าเก้
มาได้ โทรบอกผมทีนะครับ แล้วจะได้มาซ้อมกัน

แล้วเจอกันครับ
แมน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อย่ามาว่าน้องทอมนะครับ

น้องไม่เคยโกหกแต่ชอบหลวกลวง ...
c-wab โพสต์เมื่อ 18/8/2010 07:16

+1 อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องขอโทษจิงๆน่ะคราบ อยากไปทะเลด้วยใจจะขาดแต่มีงาน ...
kaesure โพสต์เมื่อ 18/8/2010 10:26

ขอบคุณครับเอก ไว้โอกาสหน้านะเราไปกันใหม่... แต่เดียว Thailand Open มา
อย่าลืมไปด้วยกันอีกนะ ไปช่วยพากให้ผมต่อ... กำลังมันเลย

ผมไม่ได้มาเล่นด้วยน่ะคับ สัปดาห์นี้ กลับบ้าน ไปเฝ้า ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 18/8/2010 14:27

เดินทางดีๆ และกลับดีๆ ด้วยเช่นกันครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/8/2010 11:39 โดย jordan11

แก้ไขครั้งสุดท ...
pey17 โพสต์เมื่อ 19/8/2010 11:08

ควรหรือต้องเจอกันตอนเวลา 13.30น. นะครับ .... โดย 13.00น. เริ่มมาถึงเปลี่ยนชุดและยืดเส้นยืดสายครับ
จะได้เจอเป้แล้ว คิดฮ้อดดดดดดดด

สงกะสัยท่านเป้ จะติดใจลูกสาวร้านก๊วยเตี๋ยวเรือ แน่ๆ ...
TiamI โพสต์เมื่อ 19/8/2010 14:10

+1  อิอิ

พี่เทลมานะครับ ชวนพี่ pop มาด้วยนะ มาให้น้อง ทริปเล่น ...
pey17 โพสต์เมื่อ 19/8/2010 14:58

รับทราบครับผม... แต่แผ่นมันไปไหนแล้วเนี่ย

พี่แมนครับผมใช้ "aekuro"ครับ ที่พี่ตอบนั้นมัน เก้ ครับ
...
aekuro โพสต์เมื่อ 19/8/2010 16:10

เวรกำเลยผม.. ฮาๆๆๆๆ หน้าแตกกกกกกกก

คุนสิมาป่าวเอาตังมาใช้พี่แมนด้วยนะ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 19/8/2010 21:00

5555555555+++++++++

สวัสดีคับขอเล่นด้วยคนนะคับ
yord_city โพสต์เมื่อ 19/8/2010 21:05

ยินดีต้อนรับครับ.. ถ้าเป็นไปได้มาเจอกันวันอาทิตย์ที่ 22 สค. สนามท่าทราย เวลา 13.30น.
นะครับ มาเล่นด้วยกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host