"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ไป แต่ไปเสาร์-อาทิตย์นะ ส่วนพฤหัสฯ-ศุกร์ทำงา ...
aekuro โพสต์เมื่อ 10/8/2010 15:36

ขยันจริงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ส่วนใหญ่ ทีมซิตี้ ไปเล่นสวน เริ่ม 06.00 - แดดมามะไหร ...
beeroff โพสต์เมื่อ 10/8/2010 23:00

เบียร์เอาจริงวุ้ย.. 55555 สู้ๆ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

12 นี้ผมคงไปเล่นด้วยครับ แต่เพื่อไม่ให้เป็นการทักผิด ...
pummnut โพสต์เมื่อ 11/8/2010 08:37

ใครไปวันที่ 12 ช่วยใส่เสื้อ city สีดำไปด้วยแล้วกันนะครับ..
จะได้เจอกันสักที ... ความรักที่จากกันมานาน อิอิ

ตอบกลับ  jordan11

โห่ อันนี้คงไม่ไหวจะเคลียร์ครับให้ห ...
pummnut โพสต์เมื่อ 10/8/2010 20:42

บาสเข้าสายเลือดไปแล้ว.. ต้องเลิกที่ไหนเนี่ย.. ถ้ำกระบอกก็ไม่ได้ อิอิ

คนไปเยอะนะเนี่ย น่าไปนะ..

ตอบกลับ  beeroff

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดผมน่าจะเจอคุณ beer ...
pummnut โพสต์เมื่อ 12/8/2010 12:55

เพื่อสังคม อิอิ ... พวก HCC มีแต่คนใจดี เจอตรงไหนทักตรงนั้นได้เลยครับ

ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย มัวแต่ไปอยู่หลังเขามา เล่นเน็ต ...
TiamI โพสต์เมื่อ 12/8/2010 22:51

สาระ (แน) นี้ดีนะเนี่ย.. ให้ +1 คะแนนนนนนนนนนนน

สงสัยจะไม่ใช่วิชาตัวเบา น่าจะเป็นวิชาพองลมมากกว่าน ...
aekuro โพสต์เมื่อ 13/8/2010 16:53

5555555+++++

เบีย ขอ ลา นะคราบ พอดี รถเข้าเช็คระยะ ไม่มีรถไป หรือ ค ...
beeroff โพสต์เมื่อ 13/8/2010 21:47

ดีนะที่เบียร์อวยพรให้.. ไปทะเลมาฝนตกคืนวันแรกวันเดียวนอกนั้นสบายๆ ตลอดเลย...
นับว่าโชคดีมากๆ ครับ

รายการผลการสำรวจธรรมชาติเกาะเสม็ด
1. ฟ้าฝนเป็นใจ ไม่ตกมากวนใจ แถมยังมีเมฆมาบังแดดให้ตลอดทุกวัน (โชคดีมาก)
2. อาหารการกิน ดีนะที่เตรียมไป ก็กินกันอย่างสบายใจ อร่อย อิ่มและถูกคุ้ม
3. อาหารทะเล กินกันจนไม่อยากจะกินแล้ว โดยเฉพาะปลาหมึก พอดีห้องพักติดริมทะเล
คนหาปลาเค้าจะมาเทียบเรือหน้าห้องพอดี ก็ขอซื้อเค้าเลย สดๆ หวานๆ
4. งานนี้ได้เห็นหลายท่านเมาเรือกันทั่วหน้า อิอิ... (ผมก็ด้วย)
5. ห้องพักมีแต่พวกเรา เลยกลายเป็นพวกเรายึด ทำอะไรก็สบายตามใจฉัน อิอิ
6. ไปเจอหอยมือเสือตัวเป็นใหญ่ๆๆๆๆๆๆ มากๆๆๆๆ เอาเท้าแตะๆ มันได้ แต่จะดำลงไปยกมัน
ขึ้นมาไม่ไหว (กลัวจมน้ำ อิอิ)
7. ค้นพบ "จ้าว" แล้วววว "จ้าวมือป้อปอาย" เล่นไผ่กันยาวววววว (แต่ผมหลับ อิอิ)
8. ลูกสาว เจ้าของที่พักสวยนะ ว่าจะเอามาฝากทอมแล้ว อิอิ
9. สนุกและมีความสุขครับ ไว้เจอกันทิพหน้าครับ

ปล. รูปหลายกล้องมาก ยังไงก็รบกวนค่อยๆ เอามาลงกันนะครับ
แต่อยากให้เปิดกระทู้ใหม่ดีกว่านะครับ สำหรับรูปแล้วถ้าใครมาโพสต์ก่อนก็ใช้ชื่อกระทู้ว่า
"ภาพครอบครัวบาสเกตบอลชาย (หาด) ที่เกาะเสม็ด"

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host