"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก้อไปเล่นมาครับ ไม่เห็นใครในhonda ไปเลย หรือเรายังไม ...
pummnut โพสต์เมื่อ 8/8/2010 10:39

55555++++++ เออ มันจะเป็นไปได้มั้ยเนี่ย...
เป้ ไหนบอกไปเล่นมา แล้วเจอเพื่อนใหม่เรามั้ยเนี่ย... เค้าอุตสาห์ไปมาสองอาทิตย์แล้วนะตัวเธอ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมไปมาคับเล่นยาวเลยแชมป์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วันนี้ไม่ร้ ...
pey17 โพสต์เมื่อ 8/8/2010 10:11

คนนี้ครับ เค้าเรียกว่านางเป้ อิอิ... ว่าแต่เจอน้องใหม่มั้ยครับ ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอารูปมาฝาก ช้าไปหน่อย ... แต่ก็มาแล้วนะ โทษทีงามมันเข้าเยอะมาก
http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=&page=6

ความรักมีพรมแดน อิอิ... อีกนิดเดียวจะเจอกันแล้ว ...

ทีมที่จะไปทัวร์ HCC Academy (แต่ไม่มีโหวตออก อิอิ) เตรียมพร้อมได้แล้วนะครับ
ศุกร์นี้แล้ว... เตรียมตัวนัดเวลาให้ดี คิดว่าเจอกันเช้าวันศุกร์ น่าจะเป็นเวลาเช้าๆ ถึงเช้ามาก
จะได้ไปเร็วๆ เที่ยวยาวๆ... งั้นทิ้งคำถามให้ตอบดังนี้
1. เจอกันกี่โมง
2. เจอกันที่ไหน
3. จะแวะข้างทางมั้ย และจะแวะที่ไหน
4. ไปที่ปลายทางเลยหรือไม่แวะ ปลายทางคือท่าเรื่อไปเกาะเสม็ดนะ
5. อย่างอื่นอีกมากมาย ที่ท่านอยากให้ทำ บอกมาเลยจ้า

พวกเรา ต่างมาชุมนุม.... อิอิ

ตอบกลับ  pey17

5555 ผมมีเรื่องตลกจะเล่าให้ฟังครับ ครั ...
pummnut โพสต์เมื่อ 9/8/2010 13:41

เป็นงานเข้าที่ ฮามากๆ ครับ... เอาน่าทีมเรามันต้อง ฮา กันแบบนี้ละครับ ถึงจะเป็น HCC
ยังไงเราก็ต้องได้พบกันแน่ๆ อีกไม่นาน อิอิ

วันหยุด วันแม่ มีครายไปสวนรถไฟ รอบเช้าไหมคราบ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 9/8/2010 22:27

วันแม่ที่ 12 คงไปไม่ได้นะครับ เพราะว่า ซ้อนัดซื้อของที่จะเอาไปครับ... โทษที

และมีคำถามนอกรอบครับ พอดีอาการข้อเท้าพลิกหายบวมแล้ ...
pummnut โพสต์เมื่อ 9/8/2010 23:47

ขอพูดตรงๆ ว่าต้องพักครับ... พักยาวสัก 1 เดือนจะดีนะครับ... ต้องกายภาพบำบัดนิดหน่อย
เชื่อผมเถอะครับ อย่าเพิ่งเล่นเลย .. (อ.ธงชาติสอนมา) ถ้าเจ็บต้องพัก พักจนกว่าจะหายค่อยลุยครับ
มันจะหายเร็วกว่า หายๆ เล่นๆ ครับ

ผมว่าผมจะไปรอตรงบายพาสนะพี่เรื่องเวลาพี่ว่ากี่โมง ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 10/8/2010 00:25

รับทราบครับ เดียวผมโทรหาป้อปอาย กับเฮียก่อน .. แล้วตามด้วย ป้อกกี้ และท่านอื่นๆ ต่อไป

ผมติดรถใครไปดีคับ.............ผมกับพริกขอไปด้วยยยย ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 10/8/2010 10:19

ติดรถผมไปด้วยกันครับ... แต่ว่าหลังรถมีแก๊ส 1 ถัง อิอิ... มีแก๊สอยู่หลงรถจะได้ไม่หลับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host