"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เย็นนี้เจอกันครับ บาสถ้วย ก คู่ชิง แต่... ไม่เห็นมีใครโพสต์เลยว่าไปกันหรือเปล่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  jordan11

ดีขึ้นมากแล้วครับพี่

แต่จังหวะการเล่ ...
c-wab โพสต์เมื่อ 6/8/2010 13:48

อย่าหักโหมนะครับ.. มันอันตราย ขอให้กลับมาสมบูรณ์ไวๆ จ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  c-wab

เล่นสวนรถไฟครับ
iJaDe โพสต์เมื่อ 6/8/2010 22:57

เมื่อเช้าวันอาทิตย์ที่แล้วไปมา.. แต่............. ไปไม่เจอใครเลย เจอแต่เน็ก ออฟ..อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/8/2010 14:05 โดย aekuro

พี่แมนครับม ...
aekuro โพสต์เมื่อ 7/8/2010 14:04

ขอบคุณครับเอก แต่ชอบประโยคหลังจริงๆ อิอิ (เสร็จ...) 55555555

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/8/2010 14:13 โดย aekuro

แก้ไขครั้งสุดท้ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 7/8/2010 14:10

ขอแซวหน่อยนะ ... เอกเอ่ยเอก ทำไมลากผมไปนั่งในดงไฮเทค แต่ให้เชียร์ทิวไผ่งาม ... แล้วจะทำไงละนั้น มันก็ต้องปรบมือทุกลูกอะดิ อิอิ...
ขอบใจเอก เป็นพิธีการแนะนำนักกีฬาให้ผมได้รู้จักหลายคนเลย ค่อยมันหน่อย

วันอาทิตย์นี้ เห็นว่าจะมีซ้อมที่ ToT เป่าครับ อยากจะไ ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 7/8/2010 00:26

ช่วยนี้เค้าจะเงียบกันนิด อย่าตกใจนะครับ เพราะเพิ่งจบแข่งบาสมาเสร็จได้ที่ 3 มา.. เดือนนี้เลยพัก
คาดว่า สิ้นเดือนนี้จะรวมตัวซ็อมบาสครับ... ใจเย็นๆ นะ เตรียมตัวไว้จ้าแล้วเจอกัน

วันเสาร์ที่7 รอบเช้านอกจากสวนรถไฟแล้ว รอบเย็นไปต่อก ...
pummnut โพสต์เมื่อ 7/8/2010 09:00

ช่วยนี้เค้าจะเงียบกันนิด อย่าตกใจนะครับ เพราะเพิ่งจบแข่งบาสมาเสร็จได้ที่ 3 มา.. เดือนนี้เลยพัก
คาดว่า สิ้นเดือนนี้จะรวมตัวซ็อมบาสครับ... ใจเย็นๆ นะ เตรียมตัวไว้จ้าแล้วเจอกัน

ชมภาพบาสถ้วย ก .. กล้องนายแมน ไปทุกสนาม ... (ภาพก็ได้แค่นี้นะ กล้องมันได้แค่นี้)

http://www.nba100percent.com/ind ... atid=31&id=1358

ปล. สองวันนี้จะพยายามลงรูป วันสุดท้ายที่ได้รับรางวัลให้ครับ

แล้วจะมีใครไปไหมหน่อ วันอาทิตย์
pummnut โพสต์เมื่อ 7/8/2010 22:03

ลองดูเบอร์โทรศัพท์ที่หน้า 1 ครับ... ลองโทรหาป้อกกี้ เพราะเค้าขาประจำที่นั่นจ้า

ช่วงนี้เบียขอ พักผ่อน ก่อนนะคราบ พอดีว่า หลังที่ปวด  ...
beeroff โพสต์เมื่อ 7/8/2010 21:52

พักบ้างดีแล้วครับ... แต่เคยมีกรณีแบบว่า น้ำหนักเยอะ แล้วมันไปทำให้เราปวดก็มีนะครับ (เพื่อนเป็น)
พอลดความอ้วนลง ก็ดีขึ้นเลย ไม่มีปวด เลือดเดินปกติ ...

ยังไงก็พักก่อนนะ เดียวบิตรอเราอยู่...
ปล. รายชื่อ ตอนนี้ขอน้องคนนึงไปแล้วนะครับ เค้าจะไปหามาให้... พอดีไปไม่เจอ อ. เลยถามน้องเค้าแทน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host