"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ที่เวียดนาม ช่วง 4-5 วันนี้ก็ฝนตก แต่ก็สามารถเที่ยวได้ปกติ ไม่มีอะไรครับ
เหมือนบ้านเราฝนตก พอหยุดก้เที่ยวต่อ ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้เจอ โคบี้ 5 แต่ Copy นะครับ... ราคา 850d (ดอง) ก็เท่ากับเงินไทย 1700 บาท
ผมจับแล้วเบามากๆ เลย เหมือนของแท้ๆ เพียงแต่ไม่มีแอร์ใต้เท่า ... ยังคิดอยู่เลยว่าจะซื้อ
มาใส่เล่นๆ พื้นปูนที่บ้าน เดียวดูเงินก่อนนะ เหลือแล้วจะซอยกลับไปสักครู่

(จีนจะทำรองเท้าและจะตัดหรือทำเกินจากที่ฝรั่งสั่งเป็นประจำ แต่พื้นรองเท้าฝรั่งเป็นคนทำ
ฉะนั้นรองเท้า copy ด้านนอกก็คือของแท้นั่นแหล่ะ เพียงแต่ระบบกันกระแทกใต้ฝ่าเท้าจะไม่มี
ต้องไปซื้อแผ่นแอร์มาใส่เพิ่มได้)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้างกันมากระวังอ้างติดคอนะคับ(ก้างนี่หว่า) ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 28/7/2010 19:50

ฮา นะเนี่ย.. ไม่อยากเชื่อจะอารมณ์ ฮา ขนาดนี้

ทริปเกาะเสม็ดสู้ๆ
บาสถ้วยกสู้ๆ(รอบรองวันที่3นะคับ17.20 ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 28/7/2010 19:52

สรุปอาทิตย์หน้าตั้งแต่อังคาร ถึงวันศุกร์มีบาสให้ดูเกือบทุกวันจนจบแมตช์
เดียวโทรหาจองทีไปดูด้วยเช่นเคย อิอิ

ทริปเกราะเสม็ดมัดจำจองห้องพักติดชายทะเล 10ท่านไว้แล ...
wengrod โพสต์เมื่อ 29/7/2010 13:59

เฮียเว้งครับ ผมกลับมาไทยแล้วครับ เดียวผมกำเงินไปให้เฮียเว้งเลยดีกว่านะครับ
ไว้เจอกันผมเอาเงินให้นะครับ หรือว่าจะเจอกันที่ บาสถ้วย ก

เรียนทุกท่านโปรดทราบ
ผมกลับจากเวียดนามแล้วครับ พอดีกลับก่อนกำหนดและกลับแบบเร่งด่วนแต่เช้าตรู่
ของฝากไม่ได้ทันซื้อเลย เพราะจริงๆ อีกตั้ง 4 วันกว่าจะกลับ โทษทีนะครับ

แต่อยากรู้ว่า เสาร์ หรืออาทิตย์นี้ มีนัดเล่นบาสไหนกันมั้ยครับเนี่ยจะได้ไปด้วย

ดูดีๆ ท่านน่าจะรู้ในรูปว่าเป็นใคร ...
เบียร์ครับ อย่างน้อยก็มีรูปมาอีกคน อิอิ
ผมรวมรูปทั้งหมดให้ไว้ที่ www.nba1oopercent.com แล้วนะครับ
ที่ห้อง "ประชาสัมพันธ์การแข่งขันบาสเกตบอล" กระทู้ "ตารางการแข่งขันถ้วย ก ปี 2553"

ปล. อย่าใช้ข้อความพาดพิงบนบอร์ด อิอิ

วันพรุ่งนี้ (อาทิตย์ที่ 1 สค) ผมอาจไปเล่นที่สวนรถไฟด้วยนะครับ
แต่ขอตื่นมาดูฝนก่อน กับดูว่าที่บ้านมีคนมาช่วยงานมั้ย เพราะเดียวนี้ต้องช่วย
ขายกระเพาะปลาที่บ้านเองแล้วครับ พอดีขาดคนช่วย...

สรุปจะพยายามไปนะครับ

ถ้าจำไม่ผิดทีมเราใส่เบอร์ 9 กันหลายคนนะ เลยเอามาฝาก ผมว่ารองเท้าดีนะ
ผมยังอยากได้เลยยยยยยยย แต่ใส่ไม่ได้

http://www.nba100percent.com/ind ... ;catid=8&id=951

อย่าลืมสมัครสมาชิกและ login ก่อนนะไม่งั้นดูรูปไม่ได้

สรุปมะวาน บ่ายสองจัดท่าทราย เลิกหกโมง ต่อด้วย สเต๊กส ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 2/8/2010 09:19

มันมากไปเล่นท่าทราย แต่ยอมรับว่าตัวเองห่างชั้นกับพวกนักกีฬาเจ้าถิ่นมาก...
เจอใครนะ พี่เก่ง ทีมชาติด้วย (ป้อกกี้บอก)

ปล.วันนี้ผมยังเมื่อยขาอยู่เลย ถึงขั้นไม่มีแรงเดินเลยครับท่านๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host