"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/7/2010 22:10 โดย beeroff

เอ จาติดต่อครา ...
beeroff โพสต์เมื่อ 19/7/2010 15:48

เมื่อวานไปก้ไม่เจอนะครับ... เบียร์รอสักครู่จะรีบให้ครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เดียวจะลงรูปให้นะครับ เมื่อวานก็ไม่ว่างเลย.. วันนี้จะพยายามทำให้นะครับ
แต่คงลงได้ไม่ครบนะ ... ยังไงจะ Write CD ให้ดีกว่า ถ้าจะเอาแบบครบๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนทุกท่านโปรดทราบ
ตั้งแต่วันศุกร์ที่ 23 กค. ถึงวันอาทิตย์ที่ 1 สค 53 นี้.. ผมไปเวียดนามนะครับ
จึงไม่ได้นัดอะไรถือว่าพักยันสิ้นเดือนนะครับ แต่ถ้าใครกระหายบาส... ลองนัดเบียร์
ไปวอร์มกับ Isuzu ดูนะครับ (เบียร์จัดให้สักแมตช์ได้มั้ย)...

แนะนำว่าสนามท่าทรายเลย เค้าให้เล่นวันอาทิตย์ตั้งแต่ บ่ายโมงถึงหกโมงเย็น
(ข้อมูลนี้จากป้อกกี้) ก็ลองนัดๆ กันดูนะครับ หรือจะ TOT ก็ตามใจครับ

ปล. ไว้กลับจากเวียดนาม หาโอกาสไปเล่น ตอนเช้าด้วยคน (ถ้าตื่นไปไหวนะ)

วันนี้ไปดูบาสถ้วย ก กันครับ (อังคารที่ 20 กค 2553) วันนี้มีคู่เปิดสนามระหว่าง
คู่แรก ทิวไผ่งาม กับ ไฮเทค (17.00-18.20 น) เวสน์ฯ 1
ส่วนคู่ที่สอง ราชนาวีสโมสร กับ การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (18.20-19.40 น.) เวสน์ฯ 1

ใครไปบ้างแต่ผมจะไปนะครับ ... โทรหากันได้นะ จะได้นั่งด้วยกัน
อย่าลืมเอา ป้อปคอน ไส้กรอก เป๊ปซี่ ไปด้วยนะ อิอิ
แจกเบอร์อีกรอบ จะได้โทรหาผม อิอิ 081-751-8829

เรียนทุกท่านโปรดทราบ (ทางห้างจะปิดบริการแล้ว เฮ้ยไม่ใช่)
ผมจะเดินทางไปเวียดนามในวันศุกร์ที่ 23 กค นี้ และกลับมากรุงเทพวันอาทิตย์ที่ 1 สค นี้
จึงไม่สามารถดำเนินการเรื่องซ้อม หรือเรื่องอื่นๆ (โดยเฉพาะเรื่องของเบียร์) ได้ด้วยตัวเอง

เรื่อง Isuzu ได้ฝากเบียร์ติดต่อให้แล้ว... ถ้ามีโอกาสก็ไปซ้อมกันนะครับ...ฝากเรื่องอื่นๆ หน่อยนะครับ
1. ถ้าไปซ้อมกับ Isuzu ... ฝากเฮียเว้งตามสมาชิกให้ทีนะครับ (เกรงใจทุกครั้งที่ฝาก)
2. สนาม TOT หรือจะไปทดสอบที่ "ท่าทราย" (ค่าสมาชิก 40 บาท ตลอดปี ค่าเล่นต่อครั้งไม่เก็บ)
3. ฝากทุกท่านดูแลกันเองก่อนนะครับ อิอิ

โชคดีครับทุกท่าน แล้วเจอกัน

ปล. รูปอยู่ที่ผมแล้วนะครับ แต่ว่า ผมไม่ได้เข้า Office เลยอัพโหลดขึ้นไม่ไหว
ที่ มศว ลิ้งค์ 1 Gbps อัพโหลดถึงจะไหว ถ้าที่บ้านทำไมได้ครับ
ช้าหน่อย แต่จะเอาลงให้แน่นอนครับ

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านครับ พอดีผมเป็นสมาชิกใหม่น่ะค ...
pummnut โพสต์เมื่อ 21/7/2010 16:45

ยินดีต้อนรับครับ...
การจะมาเล่นด้วยกันไม่ต้องทำอะไรมากครับ แค่มาเจอกันแล้วก็เล่นกันเลย อิอิ... แล้วก็ได้ความฮากลับไป
เอาแบบจริงจังหน่อยแล้วกันครับ อิอิ
1. ซ้อมกันเดือนละ 1 - 2 ครั้ง... สนามที่ซ้อมจะโรงยิมเป็นการเช่าสนามสัก 2 ชม. ค่าสนามแชร์กันครับ
2. เราไม่เก็บรายเดือนใดๆ ทั้งสิ้น จำเป็นต้องใช้เงินค่อยเก็บ เช่น ค่าสมัครแข่งบาส ค่าชุด เป็นต้น
3. มาพูดคุย พบปะกันบนบอร์ดบ่อยๆ จะได้ทราบข่าวกัน
4. เวลามีรายการแข่งรายการใด จะต้องใช้การพิจารณาว่าใครจะได้ลงชื่อแข่งรายการนั้นๆ เพราะว่า
สมาชิกมีเกิน 12 คน ก็ต้องคัดตัวกันไป... ใครไม่ได้ลงรายการนี้ ก็ไปลงรายการต่อไปเป็นต้นครับ
5. บาสทีมเราไม่มีเล่นพวกนะครับ ไม่ต้องกลัวเข้ามาเรายินดี สนุกสนานทุกคน..เปิดใจรับทุกคนครับ

แล้วพบกันครับ
แมน

สวัสดีครับทุกท่าน
ตอนนี้ก็มาถึงเวียดนามแล้วครับ... (สัก 1 ทุ่มได้)มาถึงได้เห็นสิ่งที่ต้องเห็นด้วยตาตัวเองจริงๆ คือ
รถจักรยานกับรถมอไซต์เยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ เยอะแบบเต็มถนนไปหมดเลย...
แถมที่นิ ขับรถกันมั่วมากๆ ไม่ได้สนใจไฟเขียวไฟแดงเลย จริงๆ นะครับ ผ่ากันมั่วตามใจฉันเลย
ผมนั่ง TAXI นั่งข้างคนขับ โคตรเสียวเลย ขับค้อมเลนบ้าง จะชนมอไซต์บ้าง แต่คนขับเฉยๆ
ที่น่ากลัวมีรถสวนมาคนขับก็ไม่หลบให้ ให้คนฝั่งโน้นหลบเอง งง ไปเลย... ไปก่อนนะครับ ง่วมแล้ว
ไปจะมาเล่าใหม่

ปล. เฮียเว้งครับ เดียวหลังจากผมกลับไทยแล้วผมจะโอนเงินไปให้นะครับ พอดีเอาเงินมาด้วยกลับอดตาย อิอิ

สวัสดีครับทุกท่าน
ข่าวสดจากเวียดนาม... ตอนนี้ที่เวียดนามอากาศเย็นสบายดีไม่มีแดด (สงสัยเพราะพายุ) ก็ฝนตกสองวันที่ผ่านมา
ตามที่เอกบอกเลยครับ ที่นี่กินสุนัขจริงๆ ครับ ... ไม่เห็นสุนัขข้างทางเลยครับ พี่ชายบอกที่นี่จับกินหมดท่าไม่ล้ามไว้

สาวๆ ยังไม่เจอสวยๆ ไปฝากทอมกับโอ๋เลยนะ อิอิ

ตอนนี้ใช้เน็ตที่คอนโดครับ พอดีวันนี้ไม่ได้ไปไหน เพราะไม่สบาย... เดียวเย็นๆ จะไปลุยต่อ...
อยากไปดูบาส ถ้วย ก ต่อ ... เดียวจะลองเดินหาสนามบาสที่นี่ดู ไว้แมนจะไปโชว์สเต็ป อิอิ
(ล้อเล่น ไม่กล้าหรอกเดียวมันด่าเอา)

เอกบอกมีตัวเทพด้วยหรือ ไว้เดียวคงต้องชวนมาดูตัวกันหน่อยนะครับ อิอิ
ไปละนอนต่อ กินยานอน คร็อกกกกกกกก

วันนี้เลิดงานครับเลยแวะไปเล่นบาส มา ครับ สรุป ขาพลิก ...
pummnut โพสต์เมื่อ 27/7/2010 22:38

กำเลย ... ทำไมเป็นแบบนี้ไปได้กะว่าเดียวกลับจากเวียดนามจะได้ซ้อมและเจอกัน
งั้นผมเอาวิธีดูแลและรักษามาฝากครับ ตามลิ้งค์นี้เลยนะ

http://www.nba100percent.com/ind ... howcat&catid=38

จะให้ดีสมัครสมาชิกก่อนและค่อย login เข้าไปดูนะครับ เพราะไม่งั้นจะไม่เห็นรูปภาพหรือไฟล์
ที่สมาชิกมาโพสต์ไว้ให้

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/7/2010 17:43 โดย wengrod

เที่ยวเกาะเสม็ด ...
wengrod โพสต์เมื่อ 27/7/2010 15:32

เฮียเว้ง แล้วน้องทอมกับเพื่อน และน้องโอ๋กับแฟนสาว ไม่ไปกับพวกเราหรือครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host