"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ง่า แข่งบาสเสร็จ ทำไมเว็บเงียบขนาดนี้ครับพี่น้อง...
โห.. ไป ตับ ตับ ตับ กันที่ไหนเนี่ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote]แต่ยังข้องจัยอยู่วันหลังนัดยาริสแข่งชิงถ้วยกัน ...
c-wab โพสต์เมื่อ 15/7/2010 06:21

งั้นเราต้องนอกรอบซะแล้ว เดียวหาวันดีๆ จัดสักรอบ อิอิ
ปล. คิดถึงเทลนะไม่ได้เจอเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าจะได้โอกาสเจอตัวเป็นๆของพี่แมนสุดหล่อละ  วะๆๆๆๆๆ ...
kajOob13 โพสต์เมื่อ 14/7/2010 21:41

เช่นกันครับ เราจะได้ชนแก้วกัน (แต่ผมน้ำเปล่านะ กินเหล้าไม่เป็น)

เรียนเชิญนะคราบ ทุกท่าน
@ ประกาศ ถึงนักกีฬา บาสฯ และ  ...
benz โพสต์เมื่อ 14/7/2010 19:50

เรียนทุกท่านโปรดทราบ.. ตามกระทู้ด้านบน ซึ่งเป็นการจัดเลี้ยงขอบคุณ
ให้กับทีมนักกีฬาทั้งฟุตบอลและบาสเกตบอล ผมจึงอยากเรียนเชิญทุกคนอีกครั้ง
โดยตัวผมมีความสะดวกที่จะไปร่วมงานครับ ส่วนท่านอื่นๆ ผมคิดว่าควรจะไปนะครับ

ผมขออนุญาติดังนี้ครับ
เฮียเว้งครับ ฝากตามทุกคนให้ที... รายละเอียดก็ตามวันเวลาดังกล่าว
แต่ถ้าใครตอบตรงนี้ได้ตอบทีนะครับ เฮียเว้งจะได้ไม่ต้องโทรมากเกรงใจแกครับ

ขอบคุณครับ
ทุกท่าน

ปล. ดีใจจังเหมือนเราเป็นนักกีฬาระดับชาติเลย มีเลี้ยงพวกเราด้วยครับ
HCC คลับนี้ดีขนาดนี้... ต่อให้ซื้อรถใหม่ก็ต้องอยู่คลับนี้ครับ

พี่น้องครับ มีเรื่องรบกวนครับ (อายจัง)
ผมทำเว็บไซต์ www.nba100percent.com เป็นเว็บไซต์กลางไว้พูดคุยเรื่องบาสเกตบอล
และตลาดซื้อ-ขาย สินค้าเกี่ยวกับบาสเกตบอล ... ผมฝากไปแวะใช้บริการผมหน่อยนะครับ

(ชื่อเว็บไซต์ไม่สวย แต่ใช้ไปก่อน ชื่อใหม่จดแล้ว แต่จะทยอยเปลี่ยนต่อไป...เหนื่อยๆ
ทั้งงานราชงานหลวง ทำไม่ทันแล้วครับ)

ขอบคุณทุกคนครับ

พี่แมนครับ ได้คุยกับอาจารย์ธงชาติ รึยังคราบ ผมเริ่ม ...
beeroff โพสต์เมื่อ 15/7/2010 23:01

คืนวันเสาร์นี้จะคุยให้ครับ เพราะมีทานข้าวกันครับ...
อาทิตย์นี้งานวุ่นวายมากเลย เมื่อวานนี้ระบบก็ล้มไป 1 ระบบ ยังกู้ไม่เรียบร้อยเลยครับ
"งานเข้า..."

เริ่มเล่นหนักๆได้แล้วครับ

อีกไม่นานเจอกันครับผม ...
c-wab โพสต์เมื่อ 16/7/2010 01:00

อีกไม่นานจะหายมาเล่นด้วยกันแล้ว... หายสนิทไวๆ นะครับ

แล้ว city จะพับโครงการ พันทิพย์ หันไปเปน bitthailand แทนใช่ไ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 16/7/2010 11:15

จากที่ได้ปรึกษาและหาลือกัน เมื่อวันเลี้ยง (เมา) หลังจากจบแข่งคาร์คลับ...
โดยเฉพาะประธานเบียร์ เค้าได้ตัดสินใจแล้วว่าจะทำบิตไทยแลนด์ปีนี้ครับ
แต่พวกเราก็คงต้องช่วยเค้าด้วยในบางส่วน เพื่อให้รายการนี้เกิดขึ้นอย่างดี
ไม่ใช่แค่เกิด อิอิ

แล้วแกจะไปเล่นให้ใครละ
c-wab โพสต์เมื่อ 16/7/2010 16:33

มุขนี้... ฮา น้ำตาไหลเลยนะเนี่ย..
ทำไงต่อดีเอก โดนพาดพิงแล้วนะ อิอิ

แจ้งกันเป็นระยะๆ และมาแจ้งอีกรอบ
ศุกร์ที่ 13 - อาทิตย์ที่ 15 สิงหาคม 2553 ... มีทัวร์พวกเราที่ เกาะเสม็ดนะครับ
ส่วนห้องพักหรือกิจกรรมใดๆ ก็ช่วยคิดกันด้วยนะครับ (พอดีเรื่องห้องพักพี่โอ๋ดูจากเว็บจนตาลาย)
ใครเก่งๆ มีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยนะ...

ปล. ขอเชิญทุกท่านไปให้ได้นะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host