"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าเราน่าจะมีเสื้อยืดสักตัวนะครับไว้ใส่เป็นทีมเ ...
pey17 โพสต์เมื่อ 28/6/2010 16:57

ค่อยๆ เป็น ค่อยๆ ไป อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีครับพี่แมน  เอาไว้ผมปรึกษากะพี่เสือเอ๋ หัวหน้าแก๊ ...
kajOob13 โพสต์เมื่อ 28/6/2010 17:35

รับทราบครับ ขอบคุณครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เอารถไปเคลมที่ศุนย์วิภา ทางเซลล์ก้บอกมาว่า ลอ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 28/6/2010 21:55

ขอบคุณมากป้อกี้... ก็ตามที่เคยบอกทุกคนไว้ (หลายครั้งเหมือนกัน) ว่าคนมีรถซิตี้ทุกท่าน
ฝากขอสปอนเซอร์จากศูนย์ที่ท่านใช้บริการประจำให้ด้วย แต่ขอให้จบรายการคาร์คลับก่อน
เพราะต้องทำรูปเล่ม หลักฐานต่างๆ เพื่อความน่าเชื่อถือของเราเองต่อไป

แต่ตอนนี้ใครจะลองติดต่อสปอนเซอร์จากอย่างอื่นก็ได้ที่ตัวเองรู้จักก็ดี ไม่จำเป็นต้ตองเป็นศูนย์รถหรอกครับ
ทุกคนร่วมใจมาเล่นด้วยกันแล้ว เรื่องอื่นๆที่ไม่ใช่บาสเกตบอลก็ควรมีส่วนร่วมด้วยเช่นกัน

เอารูปสัปดาห์ที่ 4 ทีมเราชนะ BMW คะแนน 56 - 41 มาฝากตามลิ้งค์ด้านล่างนี้นะครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=5

ไปทำงานต่อก่อนนะ ... รีบย่อรีบลง.. ของร้อนๆ ข้าวเที่ยงยังไม่ได้กินเลย... ไปละ

อาทิดนี้โชคดี...
เตมที่นะคับทุกท่าน
pop_eye โพสต์เมื่อ 30/6/2010 20:58

ประโยคนี้แปลว่ายังไงเนี่ย... ท่าทางป้อปอายจะทิ้งเราอาทิตย์นี้ แงแงแงแง... (ล้อเล่นครับ)
เต็มที่ครับ เราจะเอาชัยชนะมาฝากเช่นเคย

เฮียเว้งครับ
รบกวนอีกเช่นเคน ฝากถามแวนขอเบอร์ X แล้วถามให้ทีว่าเค้ามาเล่นมั้ยครับ
แล้วก็ตาม เก้ เอ ด้วยนะครับ .. สู้ๆ ทุกคน เอากันให้มันไปเลย

ช่วงนี้ฝนตกหนัก รักษาสุขภาพด้วยนะครับ.. เดียวจะเป็นไข้อดมาแข่ง เซงเป็ดเลยนะครับ อิอิ

ป็อปอายไม่ขาดครับขาดแวน และเป้ แค่นี้เองครับ อิอิ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 1/7/2010 17:07

ขอบคุณครับเฮียเว้ง สว. ของเรา

ฉันมาไกลมาไกลเหลือเกิน... (เพลงใครหว่า) อีกนิดเดียวจะถึงเส้นชัยกันแล้ว (แต่ผมชอบเส้นเล็ก)
สู้ๆ กันครับทุกคน

แต่ ง่วง นอน มาก เรย นะ คราบ
beeroff โพสต์เมื่อ 3/7/2010 14:06

ขยันทำงาน หารายได้ดีแล้วครับท่าน... (ไม่ต้องไปเป็นลูกจ้างบริษัทหรอก ทำเองไปเลย)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host